KQBD   Kết quả Tennis   Kết quả bóng rổ  


Video Real Madrid 3 - 1 Manchester City
Video Villarreal 2 - 3 Liverpool
Video Manchester City 1 - 0 Atl. Madrid
KQBD các trận đấu hôm nay    Hôm qua  

ENGLAND: Premier League

FT Aston Villa 2:1 Everton
FT Arsenal 4:2 Leicester
FT Brighton 0:0 Newcastle
FT Manchester City 4:0 Bournemouth
FT Southampton 2:2 Leeds
FT Wolves 0:0 Fulham
FT Brentford 4:0 Manchester Utd

FRANCE: Ligue 1

FT Monaco 1:1 Rennes
FT Paris SG 5:2 Montpellier

GERMANY: Bundesliga

FT Bayer Leverkusen 1:2 Augsburg
FT Hertha Berlin 1:1 Eintracht Frankfurt
FT Hoffenheim 3:2 Bochum
FT RB Leipzig 2:2 FC Koln
FT Werder Bremen 2:2 Stuttgart
FT Schalke 2:2 B. Monchengladbach

ITALY: Serie A

FT AC Milan 4:2 Udinese
FT Sampdoria 0:2 Atalanta
FT Lecce 1:2 Inter
FT Monza 1:2 Torino

NETHERLANDS: Eredivisie

FT G.A. Eagles 2:5 PSV
FT FC Emmen 1:1 Waalwijk
FT Utrecht 0:0 Cambuur
FT Feyenoord 0:0 Heerenveen

SPAIN: LaLiga

FT Celta Vigo 2:2 Espanyol
FT Valladolid 0:3 Villarreal
FT Barcelona 0:0 Rayo Vallecano

ARGENTINA: Liga Profesional

FT Huracan 4:1 Sarmiento Junin
FT Platense 3:1 Banfield
FT Patronato 3:2 San Lorenzo
FT Defensa y Justicia 0:0 Tigre
FT Rosario Central 3:1 Barracas Central
FT Lanus 1:1 Independiente

ARGENTINA: Primera Nacional

FT Atl. Rafaela 1:2 CA Estudiantes
FT Sacachispas 1:1 Belgrano
FT Deportivo Maipu 2:1 Temperley
FT Quilmes 1:0 Flandria
FT Instituto 1:1 Dep. Riestra

ARGENTINA: Torneo Federal

FT CDJU Gualeguaychu 1:1 Sportivo Belgrano
FT Crucero del Norte 1:1 Defensores Belgrano VR
FT Huracan Las Heras 0:3 Independiente Chivilcoy
FT Ciudad Bolivar 2:1 Sportivo Estudiantes
FT Boca Unidos 1:3 Sarmiento Resistencia

ARGENTINA: Primera B - Clausura

FT Talleres (R.E) 2:1 Dock Sud
FT Acassuso 0:0 Fenix
FT Canuelas 0:4 Comunicaciones
FT Defensores Unidos 2:1 UAI Urquiza
FT Dep. Merlo 0:0 Deportivo Armenio

ARGENTINA: Primera C - Clausura

FT Atlas 1:3 Claypole
FT Sportivo Italiano 1:0 Berazategui

ARGENTINA: Primera D - Apertura

FT Deportivo Paraguayo 1:1 Yupanqui
FT Juventud Unida S. M. 1:3 Argentino de Rosario
FT Mercedes 0:0 CSR Espanol

ARGENTINA: Reserve League - Second stage

FT Tigre 2 2:3 Defensa y Justicia 2
FT Talleres Cordoba 2 0:0 Estudiantes L.P. 2

ARGENTINA: Primera A Women

16:00PostponedFerro W - Estudiantes W -:-
FT Platense W 0:2 Racing Club W

ARMENIA: VBET Premier League

FT Pyunik Yerevan 1:0 Shirak Gyumri
FT Urartu 0:1 Van

AUSTRALIA: NPL ACT

FT Belconnen United 2:0 Gungahlin
FT Canberra Olympic 2:0 West Canberra Wanderers
FT Tigers FC 2:2 O'Connor Knights

AUSTRALIA: NPL Northern NSW

FT Broadmeadow 2:3 Maitland

AUSTRALIA: NPL NSW - Play Offs

FT Sydney Olympic 1:2pen Manly Utd

AUSTRALIA: NPL South Australian

FT Adelaide City 6:0 Adelaide Olympic
FT Adelaide U21 4:1 West Torrens
FT Croydon Kings 1:0 Adelaide Comets
FT Cumberland Utd. 1:2 Campbelltown City
FT NE Metrostars 2:1 South Adelaide
FT Sturt Lions 1:0 White City

AUSTRALIA: NPL Tasmania

FT South Hobart 5:3 Glenorchy Knights
FT Olympia Warriors 0:4 Devonport

AUSTRALIA: NPL Victoria

FT South Melbourne 1:0 Dandenong City
FT Hume City 2:1 Dandenong Thunder

AUSTRALIA: NPL Western Australia

09:00PostponedArmadale - Bayswater -:-
FT Balcatta 0:3 Cockburn City
FT Floreat Athena 3:1 Sorrento
09:00PostponedPerth Glory U21 - Perth RedStar -:-
FT Stirling Macedonia 1:0 Inglewood Utd
FT Perth SC 2:0 Gwelup Croatia SC

AUSTRIA: Bundesliga

FT A. Klagenfurt 1:0 Ried
FT Austria Vienna 2:1 Tirol
FT Sturm Graz 4:0 Altach

AUSTRIA: 2. Liga

FT SK Rapid Vienna (Am) 2:2 Amstetten

AUSTRIA: Regionalliga East

FT Donaufeld Wien 0:1 Wiener Sport-Club
FT Stripfing 2:0 Neusiedl
FT Leobendorf 4:1 Kremser

AUSTRIA: Regionalliga Central

FT LASK (Am) 1:1 Treibach
FT Wolfsberger AC (Am) 4:1 Ried (Am)

AUSTRIA: Regionalliga West - Vorarlberg

FT Rotenberg 3:2 Wolfurt
FT Altach U21 4:5 Lauterach
FT Dornbirner SV 0:1 Admira Dornbirn
FT Hohenems 5:2 Gofis

AZERBAIJAN: Premier League

FT Sumqayit 0:2 Qarabag
FT Sabail 0:1 Turan

BELARUS: Vysshaya Liga

FT Isloch 1:2 Dynamo Brest
FT FC Minsk 2:0 Vitebsk
FT Slavia Mozyr 0:1 FC Gomel

BELARUS: Pershaya Liga

FT Maxline Rogachev 3:1 Volna Pinsk
FT Petrikov 2:2 Naftan
FT FC Slonim 1:3 Smorgon

BELARUS: Vysshaya Liga Reserve

FT Zhodino 2 1:1 Energetik-BGU 2
FT Neman 2 1:0 Slutsk 2

BELARUS: Vysshaya Liga Women

FT Dynamo Brest W 0:7 Zorka-BDU W
FT Din. Minsk W 7:0 Belarus U19 W

BELGIUM: Jupiler Pro League

FT Westerlo 4:2 St. Liege
FT Cercle Brugge KSV 0:0 KV Mechelen
FT Seraing 0:1 Charleroi
FT Royale Union SG 2:1 Kortrijk

BELGIUM: Challenger Pro League

FT Beerschot VA 1:0 Beveren
FT Club Brugge KV U23 2:2 St. Liege U23

BELGIUM: Belgian Cup - Qualification

FT Biesme 0:2 Hamme
FT Diegem 0:4 Boom
FT URSL Vise 3:2pen KRC Harelbeke
FT Hades 0:2 Saint Eloois
FT Borght-Humbeek 0:2 Petegem
FT Francs Borains 2:0 Merelbeke
FT Lyra-Lierse Berlaar 2:0 Zwarte Leeuw
FT Ninove 3:1 Couvin-Mariembourg
FT Ostiches 2:0 Acren
FT Oudenaarde 2:0 Berlare
FT K. Berchem Sport 1:7 Patro Eisden
FT Lenaarts 2:3pen Cappellen
1 : 00 Namur -:- Tongeren
FT Rebecquoise 1:2 Meux
FT Sprimont 1:3 Thes Sport
FT Tienen 0:1 Perwez

BELGIUM: Super League Women

FT Gent W 0:2 Leuven W
FT Waregem W 0:2 Club Brugge W

BOLIVIA: Division Profesional - Clausura

FT Santa Cruz 1:2 Bolivar
FT The Strongest 1:1 Palmaflor

BOLIVIA: Nacional B - First stage

22 : 00 Fatic -:- ABB
0 : 00 Maestranza -:- GAM Sica Sica
2 : 00 Deportivo JUVA -:- 23 de Marzo
2 : 00 Destroyers -:- Argentinos Juniors

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Premier League

FT Sloboda 2:0 Borac Banja Luka
17:00PostponedZrinjski - Siroki Brijeg -:-
FT Posusje 3:2 Sloga Doboj
FT Zeljeznicar 4:2 Tuzla City

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - FBiH

FT Bratstvo Gracanica 1:2 GOSK Gabela
FT Gradacac 4:2 Vis Simm-Bau
FT Gradina Srebrenik 3:0 Banovici
FT Jedinstvo Bihac 0:7 Radnicki Lukavac
FT Kakanj 3:1 Tomislav

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

FT Ljubic Prnjavor 2:0 Famos Vojkovici
FT Novi Grad 3:0 Modrica
FT Podrinje Janja 5:1 Omarska
FT Prijedor 2:1 Laktasi
FT Zeljeznicar Banja Luka 2:0 Tekstilac
FT Zvijezda 09 1:1 Kozara

BRAZIL: Serie A

FT Goias 1:1 Avai
FT Corinthians 0:1 Palmeiras

BRAZIL: Serie B

FT Vila Nova FC 0:0 Londrina
FT Bahia 2:0 Ituano
FT Brusque 2:1 Ponte Preta
FT Operario 1:1 Sampaio Correa
FT Vasco 3:1 Tombense
FT Sport Recife 4:0 CSA
FT Cruzeiro 1:1 Chapecoense-SC
FT Guarani 1:0 Nautico

BRAZIL: Serie C - First stage

FT Aparecidense 1:0 Botafogo PB
FT Botafogo SP 2:1 Remo
FT Campinense 0:1 Volta Redonda
FT Confianca 1:0 Atletico-CE
FT EC Sao Jose 4:1 AE Altos
FT Ferroviario 1:2 Ypiranga FC
FT Figueirense 2:1 ABC
FT Manaus 2:1 Mirassol
FT Paysandu PA 0:1 Floresta EC
FT Vitoria 3:1 Brasil de Pelotas

BRAZIL: Serie D - Play Offs

FT SER Caxias 1:0pen Real Noroeste
FT Sao Bernardo 1:1 Bahia de Feira
FT Pouso Alegre 1:0 Parana
FT Moto Club 0:1 America RN

BRAZIL: Campeonato Carioca 2 - Second stage - Play Offs

FT Americano 1:2pen Olaria

BRAZIL: Campeonato Catarinense 2 - Play Offs

FT Metropolitano 0:2 Atletico Catarinense
FT Nacao 4:1 Caravaggio
FT Carlos Renaux 0:1 Inter de Lages

BRAZIL: Copa Paulista

FT Piracicaba 2:1 Sao Bento
FT EC Sao Bernardo 2:4 Sao Caetano
FT Primavera EC 1:1 Lemense
FT Sertaozinho 1:1 Marilia

BRAZIL: Brasileiro U20 - Play Offs

FT Internacional U20 1:1 Flamengo RJ U20
FT Sao Paulo U20 3:1 Athletico-PR U20

BRAZIL: Brasileiro A2 Women - Play Offs

FT Athletico-PR W 3:1pen Botafogo RJ W
FT Ceara W 4:1 JC W
FT Ariquemes W 0:0 Fortaleza W

BULGARIA: Parva liga

FT Arda 0:1 CSKA 1948 Sofia
FT Beroe 1:1 Botev Plovdiv

BULGARIA: Vtora liga

FT Belasitsa 0:1 Vitosha Bistritsa
FT Maritsa Plovdiv 3:0 Sozopol
FT Minyor Pernik 0:0 Montana
FT Spartak Pleven 3:1 Dobrudzha
FT Svoge 0:0 Etar
FT Dunav Ruse 0:1 Yantra Gabrovo

BULGARIA: Third League - South-East

FT Chernomorets 1919 0:0 Asenovets
FT Dimitrovgrad 4:0 Beroe II
FT Gigant Saedinenie 1:1 Levski Karlovo
FT Karnobat 4:0 Vereya
FT Nesebar 3:1 Rodopa Smolyan
FT Sokol Markovo 5:2 Borislav Parvomay
FT Yambol 1915 2:1 Rozova Dolina
FT Zagorets 3:0 Atletik Kuklen

BULGARIA: Third League - South-West

FT Botev Ihtiman 2:1 Septemvri Sofia 2
FT CSKA 1948 Sofia III 5:2 Gotse Delchev
FT Levski Sofia II 3:0 Oborishte
FT Marek 2:0 Chavdar Etropole
FT Razlog 0:4 Kyustendil
FT Slavia Sofia 2 4:0 Bansko
FT Slivnishki Geroy 2:1 Balkan Botevgrad
FT Vihren 4:2 Nadezhda Dobroslavci

BULGARIA: Third League - North-East

FT Chernomorets Balchik 4:1 Dorostol
FT Septemvri Tervel 5:1 Lokomotiv Ruse
FT Spartak II 1:0 Shumen 2007
FT Sportist Toshevo 5:1 Botev Novi Pazar

BULGARIA: Third League - North-West

FT Boruna 2:1 Partizan Cerven Brjag
FT Botev Vratsa II 0:2 Lok. Gorna
FT Drenovets 2:4 Bdin Vidin
FT Mezdra 3:0 Juventus Malchika
FT OFK Levski 5:0 Lok. Dryanovo
FT Pavlikeni 1:2 Vihar Slavyanovo
FT Yantra Polski Trambesh 1:0 Sevlievo

BURUNDI: Primus League

FT Bujumbura C. 1:2 Le Messager Ngozi
15:00PostponedNew Oil - Kayanza -:-
15:00PostponedTOP Junior - Tigre Noir -:-

CAMBODIA: CPL

FT Angkor Tiger 2:5 Visakha
FT NagaWorld 0:0 Boeung Ket
FT Svay Rieng 10:0 Kirivong Sok Sen Chey
FT Tiffy Army 0:1 Phnom Penh Crown

CANADA: Canadian Premier League

FT Cavalry 2:1 Forge
FT HFX Wanderers 1:0 Valour
FT Pacific FC 1:0 Atl. Ottawa

CANADA: CSL - Play Offs

22:00CancelledContinentals - Toronto Falcons -:-
5 : 00 Scarborough B. -:- BGHC

CHILE: Primera Division

FT Coquimbo 3:1 Cobresal
FT A. Italiano 1:0 Everton
FT Curico Unido 3:1 U. De Chile

CHILE: Primera B

FT S. Morning 1:2 Deportes Temuco
FT Arturo Fernandez Vial 2:3 U. De Concepcion

CHILE: Segunda Division

FT Ind. Cauquenes 1:3 Valdivia
FT San Antonio Unido 0:1 D. Concepcion

CHINA: Super League

FT Henan Songshan Longmen 0:1 Meizhou Hakka
13:30PostponedChangchun Yatai - Chengdu Rongcheng -:-
FT Guangzhou City 0:5 Wuhan FC
13:30PostponedShanghai Shenhua - Shandong Taishan -:-

CHINA: Jia League

FT Guangxi Pingguo Haliao 0:1 Shaanxi Changan
FT Nanjing City 1:2 Sichuan Jiuniu
FT Xinjiang Tianshan 1:3 Jiangxi Beidamen
FT Beijing Technology 0:2 Suzhou Dongwu

CHINA: Yi League

FT Inner Mongolia 0:1 Zhuhai Qinao
FT Nantong Haimen 3:0 Wuhan Jiangcheng

COLOMBIA: Primera A - Clausura

FT Bucaramanga 1:0 U. Magdalena
FT Cortulua 0:2 Petrolera
FT Santa Fe 2:1 Deportes Tolima

COLOMBIA: Primera B - Clausura

FT Bogota 1:0 Barranquilla
FT Llaneros 1:1 Boca Juniors
FT Quindio 1:0 Fortaleza

COSTA RICA: Primera Division - Apertura

FT Herediano 4:2 Sporting San Jose

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Apertura

FT Carmelita 0:0 AD Sarchi
FT Cofutpa 1:0 Liberia
FT CS Uruguay 3:1 Cariari Pococi

CROATIA: HNL

FT Gorica 3:2 Lok. Zagreb
FT D. Zagreb 4:1 Hajduk Split

CROATIA: Prva NL

FT Bijelo Brdo 1:2 Dragovoljac
FT Cibalia 2:2 Kustosija
FT Dubrava 0:0 Vukovar 1991
FT Dugopolje 0:2 Croatia Zmijavci
FT Orijent 1:1 Solin

CURAÇAO: Promé Divishon

FT Sithoc 1:2 Willemstad

CZECH REPUBLIC: 1. Liga

FT Brno 3:1 Mlada Boleslav
FT Ostrava 3:1 Zlin
FT Teplice 0:1 Bohemians
FT Hradec Kralove 1:2 Plzen

CZECH REPUBLIC: Division 2

FT Chrudim 1:2 Jihlava
FT Slavia Prague B 4:2 Sparta Prague B
FT Trinec 2:0 Dukla Prague
FT Vyskov 3:1 Taborsko
FT Vlasim 1:2 Lisen

CZECH REPUBLIC: CFL - Group A

FT Motorlet Prague 1:0 Karlovy Vary
FT Sokolov 1:1 Admira Prague
FT Hostoun 1:2 Ceske Budejovice B
FT Kraluv Dvur 4:1 Prestice
FT Domazlice 4:1 Povltavska FA

CZECH REPUBLIC: CFL - Group B

FT Mlada Boleslav B 1:0 Benesov
FT Kolin 6:0 Banik Most - Sous
FT Usti nad Labem 2:2 Prepere
FT Velvary 0:1 Teplice B
FT Zivanice 2:2 Zapy

CZECH REPUBLIC: MSFL

FT Kromeriz 2:0 Ostrava B
FT Rosice 5:1 Frydlant n. O.
FT Vitkovice 0:1 Hodonin

CZECH REPUBLIC: Division A

FT Pribram B 2:2 Katovice
FT Aritma Prague 1:1 Cesky Krumlov
FT FK Komarov 1:0 Domazlice B
FT Doubravka 3:3 Petrin Plzen
FT Horni Briza 1:4 Rokycany
FT Klatovy 2:1 Tochovice
FT Sobeslav 4:0 Horovice

CZECH REPUBLIC: Division B

FT Neratovice 0:2 SK Kladno
FT Steti 1:4 Kosmonosy
FT Ujezd Prague 4:3 Olympie Brezova
FT Hvezda Cheb 1:2 FK Ceska Lipa
FT Cesky Brod 2:4 Libis
FT Louny 3:2 Meteor Prague
FT Slany 0:1 Chomutov

CZECH REPUBLIC: Division C

FT Brandys n. Labem 1:0 Nachod
FT Dobrovice 1:1 Chrudim B
FT Letohrad 0:2 Benatky n. Jiz.
FT Trutnov 1:1 Velke Hamry
FT Vysoke Myto 1:2 Liberec B

CZECH REPUBLIC: Division D

FT Humpolec 0:2 Bohunice
FT Velka Bites 0:0 Zdar na Sazavou

CZECH REPUBLIC: Division E

FT HFK Olomouc 2:5 Slavicin
FT Prerov 1:2 Nove Sady
FT Sternberk 3:1 Skastice
FT Vsetin 4:0 Sumperk

CZECH REPUBLIC: Division F

FT Valasske Mezirici 4:1 Krnov
FT Novy Jicin 3:2 Bilovec
FT Havirov 6:3 Bridlicna
FT Hlubina 3:0 Bohumin

CZECH REPUBLIC: Jihocesky KP

FT FC Semice 2:1 Milevsko
FT Jankov 0:6 Olesnik
FT Prachatice 1:3 Taborsko B
FT Strakonice 1:0 Tyn nad Vltavou
FT TJ Osek 1:1 Rudolfov
FT Trhove Sviny 5:1 Drazice

CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP

FT Kurim 5:1 SK Krumvir
FT Svratka Brno 2:1 Kunstat
FT Lisen B 6:1 Ratiskovice
FT Mutenice 0:2 Boskovice
FT Ivancice 3:3 Bosonohy
FT Lednice 1:0 Rajecko
FT Sparta Brno 2:2 Moravska Slavia

CZECH REPUBLIC: Kralovehradecky KP

FT Jicin 1:4 Solnice
FT Jaromer 2:1pen Rychnov n. Kneznou

CZECH REPUBLIC: Liberecky KP

FT Frydlant 3:1 Skalice u C.Lipy
FT Hradek nad Nisou 1:1 Sedmihorky
FT Mimon 0:4 Novy Bor
FT Visnova 0:1 Straz p. Ralskem

CZECH REPUBLIC: Moravskoslezsky KP

FT Cesky Tesin 3:0 Brusperk
FT Haj ve Slezsku 7:2 Dolni Benesov
FT Hermanice 5:6 Vratimov
FT Koberice 0:2 Dolni Datyne
FT Orlova 4:1 Jakubcovice
FT Repiste 1:4 Petrvald na Morave

CZECH REPUBLIC: Olomoucky KP

FT Litovel 0:1 Cechovice
FT Rapotin 4:1 Brodek u Prerova

CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP

FT Chocen 0:1 Moravska Trebova
FT Libisany 2:1 Svitavy
FT Litomysl 0:1 Ceska Trebova
FT Prelouc 0:1 Tremosnice

CZECH REPUBLIC: Plzensky KP

FT Tlumacov 0:2 Rapid Plzen
FT Plzen-Cernice 1:2 Nyrsko
FT Tachov 7:1 Stribro
FT Sokol Lhota 3:2 Vejprnice

CZECH REPUBLIC: Prazsky prebor

FT Branik 3:3 Kralovice
FT Zizkov B 2:6 Predni Kopanina
FT Spoje Prague 6:2 Hostivar
FT Uhrineves 1:0 Kolovraty
FT Zlicin 3:0 Olympia Radotin
FT Motorlet Prague B 1:1 CAFC
FT Tempo Prague 0:1 Podoli Praha

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

FT Hrebec 5:1 Union Beroun
FT Kutna Hora 2:3 Nespeky
FT Spartak Pribram 4:2 Sedlcany
FT SK Doksy 2:5 Povltavska FA B
FT Velim 0:1 Horky nad Jizerou

CZECH REPUBLIC: Vysocina KP

FT Okrisky 3:0 Dukovany
FT Zirovnice 3:1 Vrchovina B

CZECH REPUBLIC: Zlinsky KP

FT Bystrice pod Hostynem 1:2 Strani
FT Morkovice 3:3 Osvetimany

CZECH REPUBLIC: U19 League

FT Mlada Boleslav U19 0:5 Jihlava U19
FT Plzen U19 4:1 Hradec Kralove U19
FT Sigma Olomouc U19 3:0 Ostrava U19
FT Sparta Prague U19 3:0 Ceske Budejovice U19
FT Slovacko U19 0:0 FK Pardubice U19
FT Dukla Prague U19 2:2 Karvina U19

DENMARK: 1st Division

FT Helsingor 0:3 Hvidovre IF
FT Nykobing 1:3 Vendsyssel

DENMARK: 2nd Division

FT Aarhus Fremad 2:1 BK Frem
FT Kolding IF 4:0 Thisted FC
FT Jammerbugt 1:4 Hellerup

DENMARK: 3rd Division

FT Ishoj IF 1:2 FA 2000
FT SfB-Oure 1:2 Vanlose
FT Tarnby 1:3 Holstebro
FT Young Boys FD 5:1 Dalum IF

DENMARK: Elitedivisionen Women

FT Fortuna Hjorring W 5:0 Aarhus W
FT Thisted FC W 0:4 Koge W

DOMINICAN REPUBLIC: LDF - Winners stage

FT Vega Real 0:3 Cibao

ECUADOR: Liga Pro - Second stage

FT Mushuc Runa 1:1 Orense
FT Ind. del Valle 2:0 Gualaceo
FT Nueve de Octubre 1:2 Aucas

EL SALVADOR: Primera Division - Apertura

22:00PostponedChalatenango - Luis Angel Firpo -:-
22:00PostponedDragon - 11 Deportivo -:-
22:00PostponedJocoro - Aguila -:-
22:00PostponedMetapan - Alianza FC -:-
22:00PostponedPlatense Municipal - FAS -:-
22:00PostponedSanta Tecla - Atletico Marte -:-

ENGLAND: Championship

FT Cardiff 1:0 Birmingham
FT Blackpool 0:1 Swansea
FT Huddersfield 3:1 Stoke
FT Hull 2:1 Norwich
FT Luton 0:1 Preston
FT Millwall 3:2 Coventry
FT Rotherham 4:0 Reading
FT Sunderland 2:2 QPR
FT Wigan 1:1 Bristol City

ENGLAND: League One

FT Bristol Rovers 1:0 Oxford Utd
FT Accrington 4:4 Burton
FT Cambridge Utd 2:1 Exeter
FT Cheltenham 0:2 Portsmouth
FT Derby 2:1 Barnsley
FT Ipswich 3:0 MK Dons
FT Lincoln 1:1 Forest Green
FT Morecambe 1:1 Fleetwood
FT Plymouth 2:0 Peterborough
FT Port Vale 0:0 Bolton
FT Sheffield Wed 1:0 Charlton
FT Wycombe 1:2 Shrewsbury

ENGLAND: League Two

FT AFC Wimbledon 2:2 Doncaster
FT Bradford City 2:0 Newport
FT Carlisle 1:1 Swindon
FT Harrogate 0:0 Crawley
FT Leyton Orient 1:0 Mansfield
FT Northampton 2:1 Hartlepool
FT Rochdale 0:1 Grimsby
FT Salford 3:0 Crewe
FT Stockport County 1:0 Colchester
FT Sutton 1:0 Barrow
FT Tranmere 3:0 Gillingham
FT Walsall 1:1 Stevenage

ENGLAND: National League

FT Boreham Wood 2:2 Notts Co
FT Bromley 0:0 Altrincham
FT Chesterfield 1:0 Aldershot
FT Eastleigh 1:0 Wealdstone
FT FC Halifax 0:1 Torquay
FT Gateshead 2:2 Barnet
FT Maidenhead 3:2 Scunthorpe
FT Maidstone 2:1 York
FT Solihull Moors 1:1 Southend
FT Woking 2:0 Dag & Red
FT Yeovil 1:1 Wrexham
FT Oldham 3:2 Dorking

ENGLAND: National League North

FT Banbury 3:1 AFC Fylde
FT Buxton 1:0 Curzon Ashton
FT Chester 2:0 Brackley Town
FT Chorley 1:1 Darlington
FT Farsley 0:0 Alfreton
FT Gloucester 2:0 Boston Utd
FT Kettering 1:1 Bradford PA
FT Kidderminster 0:0 Leamington
FT King’s Lynn 2:0 Blyth
FT Scarborough 1:0 Hereford
FT Southport 0:3 Peterborough Sports
FT Spennymoor 1:1 AFC Telford

ENGLAND: National League South

FT Braintree 1:1 Havant & W
16:00AbandonedChippenham - Chelmsford 0:0
FT Concord 1:0 Taunton
FT Dartford 2:1 Cheshunt
FT Dover 1:0 Hungerford
FT Eastbourne Boro 3:4 Bath
FT Farnborough 1:1 Dulwich Hamlet
FT Hampton & Richmond 1:1 Hemel Hempstead
FT Slough 1:1 Tonbridge
FT St. Albans 0:1 Oxford City
FT Welling 2:4 Worthing
FT Weymouth 2:3 Ebbsfleet

ENGLAND: NPL Premier Division

FT FC United 1:2 Atherton
FT Guiseley 0:3 Marine
FT Hyde 1:1 Radcliffe
FT Lancaster 1:1 Nantwich
FT Liversedge 0:1 Ashton Utd
FT Marske 3:1 Belper Town
FT Matlock 1:0 Whitby
FT South Shields 2:0 Stalybridge
FT Stafford 4:2 Bamber Bridge
FT Warrington 2:0 Morpeth
FT Warrington Rylands 0:3 Gainsborough

ENGLAND: Southern League Central Division

FT Basford 2:1 AFC Rushden & Diamonds
FT Bedford 3:2 Barwell
FT Coalville 4:1 Alvechurch
FT Hitchin 0:0 Rushall
FT Ilkeston 2:2 Leiston
FT Mickleover 1:1 Hednesford
FT Needham Market 0:1 Bromsgrove
FT Nuneaton 3:1 Royston
FT Redditch 2:3 Kings Langley
FT St. Ives 5:0 Stratford
FT Stourbridge 1:1 Tamworth

ENGLAND: Southern League South Division

FT Beaconsfield Town 3:1 Plymouth Parkway
FT Chesham 1:0 Hartley Wintney
FT Harrow 1:1 Winchester
FT Hayes & Yeading 1:0 Salisbury
FT Merthyr Town 1:3 Bracknell
FT North Leigh 0:2 Met. Police
FT Poole 2:4 Tiverton
FT Swindon S 4:1 Hendon
FT Truro 4:0 Dorchester
FT Weston-super-Mare 3:0 Gosport
FT Yate Town 2:3 Hanwell Town

ENGLAND: Isthmian League Premier Division

FT Billericay 2:1 Cray
FT Bishop's Stortford 2:1 Haringey
FT Bognor Regis 1:0 Hornchurch
FT Canvey 1:3 Horsham FC
FT Carshalton 2:1 Brightlingsea
FT Corinthian-Casuals 4:1 Bowers & Pitsea
FT Enfield Town 1:1 Folkestone
FT Hastings 1:2 Aveley
FT Margate 1:1 Kingstonian
FT Wingate & Finchley 1:1 Lewes

ENGLAND: Premier League U18

FT Crystal Palace U18 2:3 West Ham U18
FT Arsenal U18 0:1 Chelsea U18
FT Brighton U18 2:0 Fulham U18
FT West Brom U18 1:2 Norwich U18
FT Leicester U18 0:1 Tottenham U18
FT Blackburn U18 0:1 Wolves U18
FT Nottingham U18 3:2 Everton U18
FT Stoke City U18 4:3 Leeds U18
FT Liverpool U18 6:2 Middlesbrough U18
FT Sunderland U18 1:0 Derby U18
FT Southampton U18 3:3 Aston Villa U18

ESTONIA: Meistriliiga

FT Legion 1:2 Kalju
FT Flora 1:1 Narva
FT Tallinna Kalev 2:5 Tammeka

ESTONIA: Esiliiga

FT Harju Jalgpallikooli 3:0 FC Alliance
FT Levadia U21 1:1 Elva

ESTONIA: Meistriliiga Women

FT Tabasalu W 4:1 Polva Lootos W
FT Tammeka Tartu W 1:5 Saku Sporting W
FT Tulevik W 0:5 Flora W

FAROE ISLANDS: 1. Deild

FT B36 Torshavn 2 2:2 NSI Runavik 2
FT HB Torshavn 2 2:1 Sandur
FT IF Fuglafjordur 4:0 Klaksvik 2
FT TB Tvoroyri 3:4 Vikingur 2
FT 07 Vestur Sorvagur 2 1:4 Undri

FIJI: Premier League

FT Labasa 1:2 Nadi

FINLAND: Veikkausliiga

FT Ilves 0:4 Honka
FT Inter Turku 1:1 VPS

FINLAND: Ykkonen

FT KPV Kokkola 1:1 PK-35
FT Ekenas 4:0 PIF Pargas

FINLAND: Kakkonen Group A

FT Keski-Uusimaa 3:2 PPJ
FT Lahden Reipas 1:2 KaPa
FT LaPa 0:4 JIPPO

FINLAND: Kakkonen Group B

FT EPS 3:4 Jazz Pori
FT HJS 2:1 GrIFK
FT MuSa 2:3 Ilves-Kissat
FT SalPa 4:0 Honka Akatemia

FINLAND: Kakkonen Group C

FT OTP 0:1 Narpes Kraft

FINLAND: Kansallinen Liiga Women

FT ONS Oulu W 1:2 PK-35 Helsinki W
FT HJK W 7:0 NJS W
FT KuPS W 7:0 PK-35 Vantaa W
FT Aland Utd W 4:0 Ilves W
FT Honka W 1:1 HPS W

FRANCE: Ligue 2

FT Guingamp 0:0 Paris FC
FT Annecy 0:1 Laval
FT Bastia 3:0 Grenoble
FT Bordeaux 1:0 Niort
FT Dijon 2:2 Caen
FT Le Havre 1:1 Pau FC
FT Metz 2:0 Valenciennes
FT Nimes 1:0 Rodez
FT Sochaux 0:1 Amiens

GAMBIA: GFA League

FT Banjul Utd 3:2 Falcons
FT Marimoo 0:3 Gamtel
FT Samger 3:2 Fortune
FT Steve Biko 0:1 Gambia Ports

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

FT Telavi 1:1 Samgurali
FT Dinamo Tbilisi 3:1 Bolnisi

GERMANY: 2. Bundesliga

FT Arminia Bielefeld 0:2 Hamburger SV
FT Holstein Kiel 3:0 Braunschweig
FT Karlsruher SC 3:2 Sandhausen
FT Darmstadt 4:0 Hansa Rostock

GERMANY: 3. Liga

FT Dortmund II 1:0 RW Essen
FT Elversberg 5:0 Zwickau
FT Ingolstadt 0:0 Saarbrucken
FT SpVgg Bayreuth 1:0 VfL Osnabruck
FT Verl 0:1 Munich 1860
FT Viktoria Koln 2:1 SG Dynamo Dresden

GERMANY: Regionalliga North

FT Hamburger SV II 2:2 Jeddeloh
FT Emden 1:3 TSV Havelse
FT Holstein Kiel II 2:2 Teutonia Ottensen
FT Drochtersen/Assel 3:1 Norderstedt

GERMANY: Regionalliga Nordost

FT Chemie Leipzig 1:2 Altglienicke
FT Energie Cottbus 3:0 Luckenwalde

GERMANY: Regionalliga West

FT Bocholt 2:2 Wuppertaler
FT Lippstadt 1:4 Kaan-Marienborn
FT Rodinghausen 2:0 Schalke II
FT SG Wattenscheid 3:0 Fortuna Koln
FT Straelen 0:1 Duren

GERMANY: Regionalliga Sudwest

FT Aalen 3:0 Fulda-Lehnerz
FT Balingen 3:2 Freiberg
FT Steinbach Haiger 0:1 Mainz II
FT Ulm 1:0 Bahlinger
FT Walldorf 1:0 Worms

GERMANY: Regionalliga Bayern

FT Schweinfurt 1:1 Burghausen
FT Turkgucu Munchen 0:0 Wurzburger Kickers
FT Unterhaching 1:1 Bayern II
FT Vilzing 2:1 Aubstadt
FT Eichstatt 3:2 Nurnberg II

GERMANY: Oberliga NOFV-Nord

FT Dynamo Schwerin 4:3 Tasmania Berlin
FT RSV Eintracht 4:1 Rathenow

GERMANY: Oberliga NOFV- Sud

FT Bautzen 3:3 Blau-Weiss Zorbau
FT Bischofswerdaer 1:0 Ludwigsfelder
FT Einheit Rudolstadt 3:5 Eilenburg
FT Einheit Wernigerode 0:1 Grimma
FT Oberlausitz 0:0 An der Fahner Hohe
FT Plauen 0:1 Sandersdorf

GERMANY: Oberliga Schleswig-Holstein

FT Dornbreite Lubeck 0:5 Oldenburger
FT Flensburg 1:1 Pansdorf
FT Husumer 2:3 Heider SV
FT Kilia Kiel 0:3 Eichede

GERMANY: Oberliga Bremen

FT Blumenthaler 3:2 OSC Bremerhaven
FT Woltmershausen 2:2 Komet Arsten

GERMANY: Oberliga Niedersachsen

FT Eintracht Celle 3:1 Ahlerstedt/Ottendorf
FT FT Braunschweig 1:4 Ramlingen-Ehlershausen
FT Spelle-Venhaus 3:1 Pattensen
FT Arminia Hannover 2:2 Gifhorn

GERMANY: Oberliga Westfalen

FT Bovinghausen 2:1 Lotte
FT Preussen Munster 2 7:1 Erndtebruck

GERMANY: Oberliga Hessen

FT Giessen 2:0 Alzenau
FT Stadtallendorf 3:1 Erlensee
FT Hadamar 0:1 Weidenhausen
FT SV Steinbach 1:2 Eintracht Frankfurt II
FT Baunatal 2:0 Viktoria Griesheim
FT Friedberg 4:3 TUS Dietkirchen
FT Unter-Flockenbach 0:4 Waldgirmes

GERMANY: Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar

FT TuS Koblenz 3:0 Eisbachtal
FT Dudenhofen 0:3 Kaiserslautern II
FT Engers 7:0 Kirchberg
FT Hertha Wiesbach 1:1 Arminia Ludwigshafen

GERMANY: Oberliga Bayern Nord

FT Kornburg 1:0 Donaustauf
FT Bamberg 2:2 1. SC Feucht
FT Geesdorf 1:2 Cham
FT ATSV 1:2 Abtswind
FT Regensburg II 2:2 Weiden

GERMANY: Oberliga Bayern Süd

FT Deisenhofen 2:3 Ingolstadt II
FT Munich 1860 II 0:0 Gundelfingen
FT Turkspor Augsburg 2:4 Kottern-St. Mang
FT Kirchanschoring 2:1 Erlbach
FT Nordlingen 0:2 Landsberg
FT Schalding 5:1 Memmingen

GERMANY: Oberliga Baden-Württemberg

FT SU Neckarsulm 0:2 ATSV Mutschelbach
FT Goppinger SV 1:0 Pforzheim
FT Stutt. Kickers 1:1 Nottingen
FT Freiburger 1:3 FC Holzhausen
FT Hollenbach 1:0 Villingen
FT Offenburger FV 0:0 Ravensburg
FT Reutlingen 2:1 Backnang

GERMANY: Junioren Bundesliga North

FT Hertha U19 4:0 RB Leipzig U19
FT Wolfsburg U19 1:1 Hannover U19
FT St. Pauli U19 3:1 Hansa Rostock U19

GERMANY: Junioren Bundesliga South

FT Bayern U19 4:1 Munich 1860 U19
FT Freiburg U19 1:1 Unterhaching U19
FT Ingolstadt U19 0:2 Stuttgart U19
FT Mainz U19 4:0 Hoffenheim U19
FT Heidenheim U19 1:1 Walldorf U19

GERMANY: Junioren Bundesliga West

FT RW Essen U19 1:1 B. Monchengladbach U19
FT Viktoria Koln U19 0:2 Bochum U19
FT Preussen Munster U19 0:2 Dusseldorf U19

GUATEMALA: Liga Nacional - Apertura

FT Santa Lucia 1:1 Comunicaciones
FT Municipal 4:1 Malacateco

HUNGARY: OTP Bank Liga

FT Kecskemeti TE 1:0 Mezokovesd-Zsory
FT Ujpest 1:1 Zalaegerszegi

HUNGARY: NB I Women

FT Haladas W 2:0 Kelen W
FT MOL Fehervar W 3:2 Szekszardi W
FT Puskas Academy W 0:2 MTK Budapest W

ICELAND: Lengjudeildin

FT Vestri 0:1 Fylkir

ICELAND: Division 2

FT Hottur / Huginn 5:0 Reynir
FT Njardvik 3:1 Fjardabyggd/Leiknir
FT IR Reykjavik 2:1 Olafsvik

ICELAND: Icelandic Cup Women

FT Selfoss W 0:2 Breidablik W

INDONESIA: Liga 1

FT Persib Bandung 2:1 PSIS Semarang
FT PSS Sleman 1:0 Barito Putera
FT Bali United 1:2 Arema FC

IRAN: Persian Gulf Pro League

FT Zob Ahan 0:0 Persepolis
FT Foolad 0:0 Sanat Naft
FT Gol Gohar 2:1 Tractor

IRELAND: National League Women

FT Shelbourne W 4:0 Treaty Utd W
FT Sligo Rovers W 0:2 Bohemians WFC W
FT Dublin Waves W 1:1 Peamount W
FT Cork City W 1:2 Athlone WFC W
FT Galway WFC W 0:1 Wexford Youths Football Club W

ISRAEL: Toto Cup

FT Hapoel Haifa 1:3 Hapoel Hadera
FT Maccabi Bnei Raina 1:2 Kiryat Shmona
FT Hapoel Jerusalem 2:0 Nes Tziona
FT Hapoel Tel Aviv 2:1 Beitar Jerusalem

ITALY: Serie B

FT Cittadella 4:3 Pisa
FT Como 1:1 Cagliari
FT Palermo 2:0 Perugia

JAPAN: J1 League

FT Hokkaido Consadole Sapporo 0:2 Vissel Kobe
FT Iwata 0:6 Urawa Reds
12:00PostponedFC Tokyo - Cerezo Osaka -:-
12:00PostponedKawasaki Frontale - Kyoto -:-
12:00PostponedYokohama F. Marinos - Shonan Bellmare -:-

JAPAN: J2 League

FT Grulla Morioka 0:1 Blaublitz
FT Kofu 2:2 Kumamoto
11:00PostponedMito - Verdy -:-
FT Montedio Yamagata 4:1 Kanazawa
FT Okayama 3:2 Renofa Yamaguchi
FT Vegalta Sendai 2:3 Omiya Ardija
FT V-Varen Nagasaki 2:3 Ryukyu

JAPAN: J3 League

09:00PostponedAzul Claro Numazu - Fujieda MYFC -:-
FT Kamatamare 1:1 Tegevajaro Miyazaki
11:00PostponedSagamihara - Fukushima Utd -:-
FT Vanraure 0:5 Iwaki

JORDAN: Premier League

FT Shabab Al Ordon 0:2 Al-Faisaly Amman
FT Aqaba 2:0 Al Jazeera Amman

KAZAKHSTAN: Kazakhstan Cup

FT Kaspij Aktau 2:1 FK Akzhayik
FT Maqtaaral 1:1 Taraz
FT Aksu 0:1 Ordabasy
FT K. Almaty 3:0 Atyrau

KOSOVO: Superliga

FT Dukagjini 1:2 Prishtina
FT Gjilani 3:2 Ferizaj
FT Trepca 89 2:2 Drita

LAOS: Lao League

FT Ezra 2:1 Lao Army FC

LATVIA: Latvian Cup

FT Grobina 2:0 Skanstes
FT Jelgava 2:1 Metta/LU

LITHUANIA: A Lyga

FT Jonava 1:2 Kauno Zalgiris
FT FK Panevezys 1:2 Siauliai FA

LITHUANIA: I Lyga

FT Garliava 2:1 BE1 NFA

LUXEMBOURG: National Division

FT Racing Luxembourg 1:0 Mondorf
FT Union Titus Petange 2:3 Fola

MALAWI: Super League

14:30PostponedBig Bullets - TN Stars -:-
14:30PostponedKaronga United - Civo Utd -:-
FT Mighty Tigers 0:1 Blue Eagles
14:30PostponedRed Lions - Kamuzu Barracks -:-
14:30AbandonedSable Farming - Civo Utd 2:2

MALAYSIA: Super League

FT Melaka United 2:2 Sri Pahang
FT Petaling Jaya CFC 0:2 Negeri Sembilan
FT Terengganu 1:0 Sarawak Utd.

MALAYSIA: Premier League

FT Kelantan 2:1 PDRM FC
FT Johor DT II 1:0 Perak

MEXICO: Liga MX - Apertura

FT Necaxa 1:2 Monterrey
FT Club Tijuana 3:3 Puebla
FT Club Leon 0:3 Mazatlan FC

MEXICO: Liga MX U20 - Apertura

FT Club Tijuana U20 3:4 Puebla U20
FT Guadalajara Chivas U20 1:1 Atlas U20
FT U.N.A.M.- Pumas U20 1:1 Club America U20

MEXICO: Liga MX Women - Apertura

FT Atlas W 1:3 Guadalajara Chivas W

MOLDOVA: Super Liga

FT Dacia Buiucani 2:0 Sf.Gheorghe
FT Zimbru Chisinau 0:3 Balti

MYANMAR: National League

FT Shan Utd 1:0 Ayeyawady

NETHERLANDS: KNVB Beker

FT Groene Ster 2:0 Barendrecht
FT Rosmalen 1:2 Sportlust
FT Staphorst 3:0 TOGB
FT USV Hercules 5:1 Ter Leede
FT Watergraafsmeer 1:3 Hoek
FT ADO 20 Heemskerk 4:3aet VVOG

NIGERIA: NNL

20 : 00 DMD -:- Kebbi
22 : 00 Abia Comets -:- Apex Krane
FT ABS 1:1 Sokoto
FT Bayelsa United 1:0 Warri Wolves
FT Campos 0:3 Gateway Utd.
FT City FC Abuja 3:0 FWC Champions
FT Crown FC 2:0 One Rocket
22 : 00 EFCC -:- Mighty Jets
FT Ekiti United 3:0 Osun
22 : 00 El Kanemi -:- Zamfara United
22 : 00 Giant Brillars -:- Ikorodu City
FT Go Round 2:1 Cynosure
FT Green Beret 1:0 Doma United
FT Ibom Youths 3:1 Abeokuta
22 : 00 J'Atete -:- Adoration
FT Jigawa Golden Stars 2:1 Adamawa Utd
17:00PostponedMalumfashi - Kogi -:-
22 : 00 Nigeria Airforce FC -:- Road Safety
22 : 00 Ottasolo -:- Ijebu
22 : 00 Rovers FC -:- Nnewi
22 : 00 Yobe Stars -:- Oyah Sports

NIGERIA: Aiteo Cup

22 : 00 Niger Tornadoes -:- Heartland

NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership

FT Ballymena 2:2 Glenavon
FT Carrick Rangers 2:1 Newry City
FT Coleraine 3:1 Cliftonville
FT Crusaders 5:1 Dungannon

NORTHERN IRELAND: NIFL Championship

FT Annagh 2:0 Knockbreda
FT Ballyclare 0:0 Ballinamallard
FT Dundela 1:0 Institute
FT H&W Welders 0:2 Ards
FT Loughgall 2:0 Warrenpoint
FT Newington 4:1 Dergview

NORTH MACEDONIA: 1. MFL

FT Shkupi 2:1 Makedonija GP

NORTH MACEDONIA: 2. MFL

17:00PostponedArsimi - Vardar -:-
17:00PostponedBorec - Sloga Vinica -:-
17:00PostponedDetonit Plackovica - Belasica -:-
17:00PostponedKaraorman - Voska Sport -:-
17:00PostponedKozuf Gevgelija - Pelister -:-
17:00PostponedLok. Skopje - KF Gostivar -:-
17:00PostponedOhrid - Teteks -:-
17:00PostponedSasa - Besa 1976 -:-

NORWAY: Eliteserien

FT Aalesund 1:2 Haugesund

NORWAY: Division 2 - Group 1

FT Sotra 5:2 V. Haugesund
FT Ullern 8:0 Staal Jorpeland
FT Arendal 3:2 Orn
FT Moss 3:1 Notodden
FT Odd 2 0:1 Halden

NORWAY: Division 2 - Group 2

FT Baerum Sportsklubb 0:4 Ull/Kisa
FT SK Gjovik-Lyn 3:6 Brattvag
FT Alta 2:1 Asker

NORWAY: Division 3 - Group 1

FT Fyllingsdalen 5:4 Grei

NORWAY: Division 3 - Group 2

FT Floro 9:0 Toten
FT Honefoss 3:0 Hodd 2
FT Forde 4:0 Lillehammer
FT Molde 2 3:4 Elverum
FT Volda TI 2:3 Spjelkavik

NORWAY: Division 3 - Group 3

FT Bremnes 0:2 Djerv 1919
FT Bjarg 2:4 Viking 2
FT Fana 5:1 Stord
FT Sola 2:1 Akra

NORWAY: Division 3 - Group 4

FT Follo 6:0 Uradd
FT Fredrikstad 2 2:1 IL Express
FT Halsen 1:3 Eik-Tonsberg
FT Mandalskameratene 1:3 Jeloy
FT Vindbjart 0:1 Fram

NORWAY: Division 3 - Group 5

FT Junkeren 5:2 Innstrandens
FT Rana FK 2:2 Kolstad
FT Byasen 7:1 Tiller
FT Melhus 0:3 Trygg/Lade
FT Orkla 3:3 Strindheim
FT Rosenborg 2 2:3 Nardo

NORWAY: Division 3 - Group 6

FT Mjolner 3:1 Mjondalen 2
FT Gjellerasen 5:1 Bossekop
FT Harstad 2:2 Floya

NORWAY: Toppserien Women

FT Brann W 1:1 Stabaek W

PANAMA: LPF - Clausura

FT San Francisco 5:0 Herrera
FT Tauro 1:0 Arabe Unido

PARAGUAY: Primera Division - Clausura

FT Libertad Asuncion 4:1 Sol de America

PARAGUAY: Division Intermedia

FT Sportivo Trinidense 2:1 Independiente FBC
FT 2 de Mayo 3:0 Fernando de la Mora
FT Guarani de Trinidad 1:1 River Plate

PERU: Liga 1 - Clausura

FT Sporting Cristal 3:2 Carlos Stein
FT Carlos Mannucci 3:2 U. San Martin
FT Ayacucho 1:2 ADT Tarma

PERU: Liga 2 - Clausura

FT Deportivo Coopsol 0:0 Comerciantes Unidos

PERU: Liga Women

FT Killas W 1:2 U. de Deportes W
FT Ayacucho W 0:2 Alianza Lima W
FT Sporting Cristal W 3:0 Dep. Municipal W
3 : 30 AD Cantolao W -:- Carlos Mannucci W

POLAND: Ekstraklasa

FT Cracovia 0:1 Piast Gliwice
FT Gornik Z. 1:3 Stal Mielec
FT Pogon Szczecin 2:2 Wisla Plock

POLAND: Division 1

FT Skra 1:0 Zaglebie Sosnowiec
FT Tychy 3:1 Wisla
FT Odra Opole 1:1 R. Rzeszow

POLAND: Division 2

FT Slask Wroclaw 2 1:1 Olimpia Elblag
FT Stomil Olsztyn 2:1 Polkowice
FT Siarka Tarnobrzeg 0:2 Stezyca

POLAND: III Liga - Group I

FT Grodzisk M. 3:1 Warta Sieradz
FT Blonianka Blonie 1:0 LKS Lodz II
FT Concordia Elblag 0:0 Skierniewice
FT Jagiellonia II 2:4 Pilica Bialobrzegi
FT Legionowo 1:2 Zambrow
FT T. Mazowiecki 1:3 Mlawa

POLAND: III Liga - Group II

FT Gedania Gdansk 3:0 Stolem Gniewino
FT Starogard Gdanski 1:1 Unia Swarzedz
FT Unia Janikowo 3:1 Vineta W.
FT Zawisza 1:2 Jarocin

POLAND: III Liga - Group III

FT Chrobry Glogow 2 2:3 Stilon Gorzow
FT Rakow 2 2:1 Sleza Wroclaw
FT Goczalkowice Zdroj 0:2 Odra Wodzislaw
FT Gwarek Tarnowskie Gory 0:1 Zielona Gora
FT Kluczbork 1:1 Carina Gubin
FT Pawlowice 4:0 Nysa

POLAND: III Liga - Group IV

FT LKS Lagow 1:1 Korona Kielce 2
FT Lublinianka 0:3 Cracovia 2
FT Orleta Radzyn 2:3 Unia Tarnow
FT Ostrowiec Swietokrzyski 3:1 Wisloka Debica
FT Podhale Nowy Targ 0:1 Avia Swidnik
FT S. Wola 3:0 Wiazownica
FT Biala Podlaska 1:1 KS Wieczysta Krakow

POLAND: Central Youth League

FT Cracovia U18 1:3 Lech Poznan U18
FT Escola Warszawa U18 1:0 Pogon Szczecin U18
FT Lechia Gdansk U18 1:1 Slask U18
FT Legnica U18 0:2 Korona Kielce U18
FT Zaglebie U18 2:5 Wisla U18
FT Polonia W. U18 1:0 Arka Gdynia U18

POLAND: Ekstraliga Women

FT Czworka Radom W 0:4 Czarni Sosnowiec W
FT Medyk Konin W 0:2 Pogon Szczecin W
FT Slask Wroclaw W 1:2 Leczna W
FT Pogon Tczew W 1:3 Bydgoszcz W
FT UKS SMS Lodz W 2:0 Gdansk W

PORTUGAL: Liga Portugal

FT Casa Pia 0:1 Benfica
FT Sporting 3:0 Rio Ave

PORTUGAL: Liga Portugal 2

FT Covilha 0:2 Feirense
FT Estrela 1:1 SC Farense
FT Torreense 0:2 Nacional

ROMANIA: Liga 1

FT UTA Arad 2:1 U. Cluj
FT Petrolul 1:0 FC Rapid Bucuresti

ROMANIA: Liga 2

FT CSC Dumbravita 1:2 Unirea Dej
FT Poli Iasi 2:0 Viitorul Tg. Jiu
FT Ripensia Timisoara 1:2 Unirea Slobozia
FT Selimbar 4:0 Politehnica Timisoara
FT Unirea Constanta 0:3 Progresul Spartac
FT Metaloglobus Bucharest 1:3 FC Buzau

RUSSIA: Premier League

FT Lokomotiv Moscow 1:1 Krylya Sovetov
FT Zenit 2:1 CSKA Moscow
FT Dynamo Moscow 0:0 Krasnodar

RUSSIA: FNL

FT Veles Moscow 0:2 Ufa
FT Ulyanovsk 0:2 Kamaz
FT Shinnik Yaroslavl 1:1 Rodina Moscow

RUSSIA: FNL 2 - Group 1

FT Yessentuki 0:2 Maykop

RUSSIA: FNL 2 - Group 3

FT SKA Khabarovsk 2 0:2 Salyut-Belgorod
FT Dynamo Vladivostok 1:1 Kaluga

RUSSIA: FNL 2 - Group 4

FT Omsk 1:0 Amkar
FT Dynamo Barnaul 1:4 Zenit-Izhevsk

RUSSIA: Supreme Division Women

FT Lokomotiv Moscow W 3:0 Krasnodar W
FT CSKA Moscow W 4:0 Rubin Kazan W
FT Zenit W 3:0 Chertanovo M. W
FT FK Rostov W 2:1 FK Yenisey W
FT Ryazan W 2:1 Zvezda 2005 W

SCOTLAND: Premiership

FT Aberdeen 2:3 Motherwell
FT Livingston 2:1 Hibernian
FT Rangers 4:0 St Johnstone
FT St. Mirren 1:0 Ross County

SCOTLAND: Championship

FT Ayr 2:2 Hamilton
FT Inverness 4:1 Cove Rangers
FT Queen's Park 3:2 Partick Thistle
FT Raith 2:1 Morton

SCOTLAND: League One

FT Alloa 2:4 FC Edinburgh
FT Clyde 3:0 Kelty Hearts
FT Dunfermline 1:0 Montrose
FT Falkirk 3:1 Peterhead
FT Queen of South 1:1 Airdrieonians

SCOTLAND: League Two

FT Albion Rovers 0:1 East Fife
FT Dumbarton 4:0 Annan
FT Forfar Athletic 2:2 Elgin City
FT Stirling 3:0 Stenhousemuir
FT Stranraer 2:2 Bonnyrigg Rose

SCOTLAND: Highland League

FT Brora Rangers 3:0 Banks O' Dee
FT Buckie Thistle 8:0 Strathspey Thistle
FT Deveronvale 1:3 Brechin
FT Formartine Utd 3:1 Nairn County
FT Huntly 1:1 Rothes
FT Inverurie Loco Works 0:1 Forres Mechanics
FT Keith 2:1 Clachnacuddin
FT Lossiemouth 0:7 Fraserburgh
FT Wick Academy 2:0 Turriff Utd

SCOTLAND: Lowland League

FT Berwick 3:0 East Stirlingshire
FT Bo'ness United 4:1 Hearts 2
FT Caledonian Braves 3:3 Rangers B
FT Civil Service Strollers 0:0 Tranent Juniors
FT Cowdenbeath 1:1 Dalbeattie Star
FT East Kilbride 4:0 Gala Fairydean
FT Edinburgh University 1:3 Spartans
FT Gretna 2008 1:4 Celtic B

SERBIA: Super Liga

FT Kolubara 2:2 Vojvodina
FT Napredak 0:0 TSC Backa Topola
FT Crvena zvezda 4:0 FK Vozdovac

SERBIA: Prva Liga

FT IMT Novi Beograd 2:1 Jedinstvo U.
FT Sremska Mitrovica 1:1 FK Indjija

SERBIA: Srpska Liga - Belgrade

FT Sindjelic Beograd 2:1 Studentski Grad
FT Prva Iskra Baric 0:2 Brodarac
FT Teleoptik 3:1 Radnicki Obrenovac
FT OFK Beograd 1:1aet Buducnost Dobanovci

SERBIA: Srpska Liga - Vojvodina

FT Dinamo Pancevo 1:2 Radnicki 1912
FT Jedinstvo SP 4:1 Radnicki Zrenjanin
FT Naftagas 1:1 Tekstilac
FT Omladinac NB 0:1 Becej
FT Backa 1:2 1. Maj Ruma

SERBIA: Srpska Liga - East

FT Dunav Prahovo 1:1 Dubocica
FT Paracin 6:0 Timok
FT Pcinja 0:0 Brzi Brod
FT Radnicki Svilajnac 5:1 Toplicanin
FT Timocanin 2:1 Mesevo

SERBIA: Srpska Liga - West

FT Buducnost Krusik 1:2 Radevac
FT FAP 1:1 Buducnost Arilje
FT Macva Bogatic 1:3 Polet Ljubic
FT Real Podunavci 0:1 Sloga Pozega
FT Smederevo 1:0 Sloga 1940
17:30PostponedSusica - OFK Mihajlovac -:-
FT Tutin 0:0 Takovo
FT Borac 1926 3:0 Mladi Radnik

SINGAPORE: Premier League

FT Tanjong Pagar 3:4 Tampines
FT Young Lions 1:10 Lion City

SLOVAKIA: Fortuna liga

FT Zilina 1:0 Z. Moravce-Vrable
FT Ruzomberok 0:0 Trencin

SLOVAKIA: 2. liga

FT Komarno 0:0 FK Humenne
FT Presov 2:1 Petrzalka

SLOVAKIA: 3. Liga - East

FT Namestovo 1:1 Kalinovo
FT Oravske Vesele 0:2 Lipany
FT Slavia TU Kosice 0:0 Vranov
FT Spisska Nova Ves 3:1 Poprad

SLOVAKIA: 3. Liga - West

FT AFC Nove Mesto 5:2 Vrakuna Bratislava
FT Castkovce 1:0 HA Banska Bystrica
FT I. Bratislava 1:3 Galanta
FT Kalna n. Hronom 0:2 Sered
FT Malzenice 3:0 Sala

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

FT Domino 1:3 NSK 1922 Bratislava
FT Rohoznik 0:0 Jarovce

SLOVAKIA: 4. liga - Central

15 : 00 Zarnovica -:- Lip. Hradok
FT Banik Stranavy 0:0 Salkova
FT Cadca 2:0 Kovacova
FT K. Nove Mesto 0:0 Slavia Staskov
FT Zvolen 2:2 Besenova

SLOVAKIA: 4. liga - East

FT Rudnany 2:2 Mladost Kalsa

SLOVAKIA: 4. liga - West

FT Boleraz 1:1 Z. Moravce-Vrable B
FT Crystal 1:1 Pata
FT Kolarovo 6:0 Marcelova
FT Lehota p. V. 4:0 Hurbanovo
FT Levice 3:2 FK TJ Lokomotiva Kozarovce

SLOVAKIA: 1. Liga Women

FT GFC W 1:1 Slovan Bratislava W
FT Myjava W 15:0 Zilina W
FT Trencin W 2:4 Ruzomberok W
FT B. Bystrica W 6:1 Nove Zamky W
FT Petrzalka W 1:3 Trnava W

SLOVENIA: Prva liga

FT Mura 2:2 Tabor Sezana
FT Koper 5:0 Radomlje

SLOVENIA: 2. SNL

FT Bilje 2:1 NK Bistrica
FT Dob 1:1 Beltinci
FT Primorje 1:4 Fuzinar
FT Rogaska 0:1 Aluminij

SLOVENIA: 3. SNL - East

FT Drava 3:2 Posavje Krsko
17:30PostponedDravinja - NK Smartno -:-
FT Dravograd 1:4 Sampion Celje
FT Ljutomer 1:0 Cirkulane
FT Race 1:4 Videm
FT Zavrc 2:0 Dobrovce

SLOVENIA: 3. SNL - West

FT Dren Vrhnika 4:0 Ziri
FT Izola 0:0 Visoko
FT Ljubljana Svoboda 3:2 Fama Vipava
FT NK Adria 2:2 Slovan Ljubljana
22 : 30 Sencur -:- Brda
FT Sobec Lesce 1:1 Sava Kranj
FT Tolmin 3:1 Skofja Loka

SLOVENIA: 1. SZNL Women

FT Olimpija W 0:4 Pomurje W
FT Primorje W 0:7 ZNK Ljubljana W

SOMALIA: Nation Link Telecom Championship

19 : 30 Badbaado -:- Jazeera

SOUTH AFRICA: Premier League

FT Mamelodi Sundowns 4:0 Kaizer Chiefs
FT Marumo Gallants 1:1 Golden Arrows
FT Stellenbosch 3:1 Royal AM
FT Richards Bay 1:0 Sekhukhune
FT AmaZulu 2:1 Cape Town City

SOUTH KOREA: K League 1

FT Ulsan Hyundai 4:0 Daegu
FT Incheon 3:1 Jeonbuk

SOUTH KOREA: K League 2

FT Jeonnam 2:2 Anyang
FT Ansan Greeners 0:0 Gwangju FC
FT Bucheon FC 1995 0:0 Seoul E.

SOUTH KOREA: K3 League

FT Pocheon 0:1 Gyeongju KHNP
FT Dangjin Citizen 1:3 Hwaseong
FT Gimhae 1:0 Daejeon Korail
FT Paju Citizen 1:1 Busan Kyotong

SPAIN: LaLiga2

FT Eibar 2:1 Tenerife
FT Mirandes 1:1 Gijon
FT Leganes 1:2 Alaves
FT Las Palmas 0:0 Zaragoza

SWEDEN: Allsvenskan

FT Helsingborg 0:0 Sirius

SWEDEN: Superettan

FT Dalkurd 1:2 Orgryte
FT Jonkoping 0:5 Halmstad

SWEDEN: Division 1 - Norra

FT Stockholm Internazionale 3:2 Sollentuna

SWEDEN: Division 1 - Södra

FT Lunds 1:0 Tvaaker
FT Lindome 4:0 Atvidaberg
FT Oskarshamn 3:0 Torn
FT Vanersborgs IF 0:0 Angelholm

SWEDEN: Division 2 - Norrland

FT Bergnasets AIK 1:3 Sund IF
FT IFK Lulea 4:1 Ytterhogdal
FT IFK Ostersund 1:0 Kiruna
FT Boden 6:0 Umea FC
FT Friska Viljor 2:0 Storfors AIK
FT Sandvik 1:1 Gottne IF
FT Algarna-Harnosand 0:5 Skelleftea

SWEDEN: Division 2 - Norra Svealand

FT Sandvikens AIK 2:1 IFK Stocksund
FT Skiljebo 0:3 Hudiksvall
FT Kvarnsveden 1:0 Uppsala

SWEDEN: Division 2 - Västra Götaland

FT Onsala 1:1 Tolo

SWEDEN: Division 2 - Södra Götaland

FT Ariana 2:1 Osterlen FF
FT Hogsby 0:0 Rosengard
FT IFK Hassleholm 2:3 Asarum
FT Karlskrona 2:1 Kristianstad

SWEDEN: Division 2 - Södra Svealand

FT Huddinge 6:2 Smedby
FT Karlbergs 2:0 Lidingo IFK
FT Nykopings 4:1 Varmbols

SWEDEN: Division 2 - Norra Götaland

FT Stenungsunds 1:3 Vanersborgs FK
FT Angered 1:4 Yxhults IK
FT Karlslund 5:0 Herrestads AIF
FT Kumla 0:1 Mjolby AI FF

SWEDEN: Elitettan Women

FT Ravasens IK W 1:6 Uppsala W
FT Sundsvall W 0:4 Vaxjo DFF W
FT Alingsas FC W 1:0 Team TG FF W
FT Bromolla W 2:1 Jitex W
FT Mallbacken W 0:3 Gamla Upsala W

SWITZERLAND: Super League

FT Sion 2:2 Grasshoppers
FT St. Gallen 4:1 Luzern

SWITZERLAND: Challenge League

FT Lausanne Ouchy 0:2 Schaffhausen

SWITZERLAND: Promotion League

FT Basel II 3:2 Kriens
FT Bruhl 2:1 Bavois
FT Cham 2:0 St. Gallen II
FT Chiasso 0:0 Biel
FT Luzern II 3:3 Bulle
FT Rapperswil 0:1 Breitenrain
FT YF Juventus 4:2 Young Boys II
FT Zurich II 0:0 Etoile-Carouge
FT Stade Nyonnais 3:1 Baden

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1

FT Echallens 1:0 La Chaux-De-Fonds
FT Meyrin 3:0 Sion II
FT Monthey 3:2 Grand-Saconnex
FT Portalban 0:2 Martigny
FT Vevey 7:0 Concordia

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2

FT Dornach 2:2 Concordia
FT Rotkreuz 0:4 Emmenbrucke
FT Schotz 0:2 Delemont
FT Solothurn 6:2 Muri
FT Xamax U21 4:0 Wohlen
FT Bassecourt 0:0 Black Stars

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3

FT Eschen 0:1 Paradiso
FT Grasshopper II 3:2 Kreuzlingen
FT Hongg 0:5 Lugano II
FT Linth 2:3 Wettswil-Bonstetten
FT Winterthur II 1:1 Gossau
FT Taverne 1:1 Uzwil
FT Tuggen 4:0 Weesen

SYRIA: Syria Cup

FT Al-Ittihad 0:0 Al Jaish
FT Wathbah 2:2 Tishreen

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

FT Eskhata 3:2 CSKA Pomir Dushanbe

THAILAND: Thai League 1

FT Ratchaburi 1:0 Muang Thong Utd
FT Lampang 1:0 Nong Bua Pitchaya
FT Nakhon Ratchasima FC 1:2 Buriram

THAILAND: Thai League 2

FT Ayutthaya Utd 2:0 Kasetsart
FT Chainat 1:0 Krabi
FT Rayong FC 1:1 Trat FC
FT Raj Pracha 2:2 Phrae

TURKEY: Super Lig

FT Kayserispor 1:0 Istanbulspor AS
FT Adana Demirspor 3:0 Sivasspor
FT Galatasaray 0:1 Giresunspor

TURKEY: 1. Lig

FT Manisa FK 0:1 Boluspor
FT Rizespor 1:1 Keciorengucu
FT Eyupspor 1:0 Denizlispor
FT Genclerbirligi 3:3 Altinordu

TURKEY: Rezerv Lig

FT Trabzonspor 2 3:3 Hatayspor 2

URUGUAY: Primera Division - Clausura

FT Plaza Colonia 2:0 Cerro Largo
FT Rentistas 0:1 Danubio
FT Penarol 2:0 Albion

URUGUAY: Segunda Division

FT Uruguay Montevideo 0:4 Rampla Juniors
FT Juventud 0:1 La Luz
FT Villa Espanola 0:0 Atenas
FT Central Esp. 1:1 Sud America

USA: MLS

FT New York Red Bulls 0:1 Orlando City

USA: USL Championship

FT New York Red Bulls 2 1:3 Charleston
FT Colorado Springs 4:4 El Paso
FT Orange County SC 2:1 Phoenix Rising

USA: MLS Next Pro

FT Rochester New York 1:2 Toronto FC II
FT New York City II 0:2 Orlando City B
FT North Texas 4:0 Real Monarchs

USA: USL League One

FT North Carolina 0:1 Central Valley Fuego

USA: NWSL Women

FT Houston Dash W 0:0 Racing Louisville W

VENEZUELA: Primera Division

FT Portuguesa 0:0 Lara
FT Metropolitanos 2:0 Estudiantes Merida
FT La Guaira 2:0 Caracas

VENEZUELA: Segunda Division

FT Atletico La Cruz 1:0 Libertador
FT Bolivar 1:1 Fundacion AIFI
FT Dynamo Puerto 1:7 Academia Anzoategui
FT Local Andina 3:1 El Vigia
FT Nueva Esparta 0:2 Angostura
FT Petare 2:1 Yaracuyanos
FT Rayo Zuliano 2:2 Heroes de Falcon
FT Titanes 3:1 Llaneros
FT Trujillanos 1:1 Academia Rey
FT Urena 0:1 Frontera

VIETNAM: V.League 1

FT Binh Duong 2:1 Sai Gon FC
FT Nam Dinh 0:1 Song Lam Nghe An

VIETNAM: V.League 2

FT Hue 0:0 TTBD Phu Dong
FT Cong An 0:0 Khanh Hoa
FT Binh Phuoc 1:2 Phu Tho

VIETNAM: Vietnamese Cup Women

FT Ha Noi 2 W 3:2 Phong Phu Ha Nam 2 W
FT Ho Chi Minh W 3:2 Thai Nguyen W

WALES: Cymru Premier

FT Cardiff Metropolitan 2:0 Connahs Q.
FT Haverfordwest 1:0 Caernarfon
FT Newtown 0:0 TNS
FT Pontypridd 0:1 Flint

WALES: Cymru South

FT Carmarthen Town 5:0 Swansea University
FT Llantwit Major 0:2 Cwmbran Celtic
FT Trefelin 2:5 Cambrian & Clydach
FT Ynyshir Albions 0:2 Pontardawe

WALES: Cymru North

FT Buckley 2:1 Ruthin
FT Conwy Borough 1:2 Llandudno
FT Druids 2:0 Holyhead
FT Guilsfield 1:3 Prestatyn
FT Penrhyncoch 0:3 Porthmadog

WORLD: Club Friendly

FT Cadiz CF B (Esp) 1:2 Sanluqueno (Esp)
FT Mar Menor (Esp) 0:2 La Union (Esp)
FT Toledo (Esp) 2:3 Torrijos (Esp)
FT Utebo FC (Esp) 3:0 Ebro (Esp)
FT AD Fafe (Por) 3:3 Vilaverdense (Por)
FT Barakaldo (Esp) 3:0 Arenas Club (Esp)
FT Real Madrid B (Esp) 1:1 Baleares (Esp)
FT Valladolid Promesas (Esp) 4:2 Rayo Majadahonda (Esp)
FT Amorebieta (Esp) 0:1 Ath Bilbao B (Esp)
FT CD Mostoles (Esp) 2:1 Real Avila (Esp)
FT Merelinense (Por) 1:2 Felgueiras (Por)
FT Numancia (Esp) 1:0 San Sebastian Reyes (Esp)
FT Osasuna B (Esp) 1:3 R. Sociedad B (Esp)
FT UD Logrones B (Esp) 2:1 Alaves B (Esp)
FT Bonner (Ger) 2:2 Alfter (Ger)
FT Arsimi (Mkd) 6:1 Teteks (Mkd)
FT Fanfulla (Ita) 2:4 Lecco (Ita)
FT FeralpiSalo (Ita) 3:1 Desenzano Calvina (Ita)
FT L.R. Vicenza (Ita) 1:1 Mantova (Ita)
FT Pergolettese (Ita) 2:0 Giana Erminio (Ita)
FT Rouen (Fra) 1:0 Oissel (Fra)
FT San Donato (Ita) 3:1 Sangiovannese (Ita)
FT Sanjoanense (Por) 2:1 Academica (Por)
FT Levadiakos (Gre) 1:1 Atromitos (Gre)
FT Belasica (Mkd) 2:1 Kozuf Gevgelija (Mkd)
FT Chloraka (Cyp) 4:1 Aris (Cyp)
22 : 30 FK Skopje (Mkd) -:- Besa 1976 (Mkd)
FT Pelister (Mkd) 1:0 Novaci (Mkd)
FT Voska Sport (Mkd) 2:1 Ohrid (Mkd)
FT AlbinoLeffe (Ita) 5:2 Villa Valle (Ita)
FT Asteras Tripolis (Gre) 4:2 Panetolikos (Gre)
FT Carrarese (Ita) 3:1 Arezzo (Ita)
FT Lamia (Gre) 1:0 Ionikos (Gre)
FT OFI Crete (Gre) 4:0 Episkopi (Gre)
FT Paphos (Cyp) 1:0 Doxa (Cyp)
FT Paralimni (Cyp) 1:1 Ol. Nicosia (Cyp)
FT Varzim (Por) 1:1 Tirsense (Por)
23 : 30 Mosta (Mlt) -:- Sirens (Mlt)
FT PAOK (Gre) 3:1 Volos (Gre)
FT Atl. Astorga (Esp) 1:2 Gijon B (Esp)
FT Gernika (Esp) 1:1 Sestao (Esp)
FT L Hospitalet (Esp) 0:3 Sabadell (Esp)
FT Nea Salamis (Cyp) 0:2 Anorthosis (Cyp)
FT Sant Andreu (Esp) 2:2 Cornella (Esp)
FT Vilassar de Mar (Esp) 0:1 Grama (Esp)
FT Zamora (Esp) 1:0 Guijuelo (Esp)
FT Eldense (Esp) 0:1 UCAM Murcia (Esp)
FT Izarra (Esp) 0:2 SD Logrones (Esp)
FT Levante B (Esp) 2:0 Yeclano (Esp)
19:30CancelledPrat (Esp) - Castelldefels (Esp) -:-
FT Torrelavega (Esp) 2:1 Rayo Cantabria (Esp)
FT CD Badajoz (Esp) 1:0 Montijo (Esp)
FT CE Manresa (Esp) 0:3 Espanyol B (Esp)
FT CF Talavera (Esp) 0:1 Alcorcon (Esp)
FT Ciudad de Lucena (Esp) 2:2 Malagueno (Esp)
FT Gimnastica Segoviana (Esp) 3:2 Tudelano (Esp)
FT Orihuela (Esp) 1:2 Alcoyano (Esp)
FT Parla (Esp) 1:0 Conquense (Esp)
FT Birkirkara (Mlt) 0:1 Sliema (Mlt)
FT Chiclana (Esp) 1:2 San Fernando (Esp)
FT Dep. La Coruna (Esp) 4:2 Metalist Kharkiv (Ukr)
FT Vitoria Setubal (Por) 2:0 Recreativo Huelva (Esp)
FT Linares (Esp) 1:1 Torredonjimeno (Esp)
FT San Roque (Esp) 0:0 Betis B (Esp)
FT Xerez D.F.C. (Esp) 0:2 Cordoba (Esp)

WORLD: World Cup Women U20

FT Germany U20 W 3:0 New Zealand U20 W
FT Brazil U20 W 2:0 Australia U20 W

WORLD: Club Friendly Women

FT Sparta Prague W (Cze) 0:1 Real Madrid W (Esp)
FT Hradec Kralove W (Cze) 1:3 Ostrava W (Cze)
FT Sturm Graz W (Aut) 1:7 Slavia Prague W (Cze)
FT PSV W (Ned) 4:1 SGS Essen W (Ger)
FT Dep. La Coruna W (Esp) 2:2 Famalicao W (Por)
FT Reims W (Fra) 2:0 Metz W (Fra)

ZIMBABWE: Premier Soccer League

FT Chicken Inn 1:0 Harare City
FT Cranborne Bullets 1:0 Ngezi Platinum
FT Herentals 1:1 Highlanders
FT Platinum 1:1 Black Rhinos