KQBD   Kết quả Tennis   Kết quả bóng rổ  


BXH BD Anh   Ý   TBN   Đức    C1   C3   Vua phá lưới  
KQBD các trận đấu hôm qua và sáng nay (đã kết thúc)  

ENGLAND: Premier League 2

FT Newcastle Utd U21 0:2 Leeds U21
FT Nottingham U21 3:0 Aston Villa U21

SPAIN: LaLiga

FT Ath Bilbao 1:1 Granada CF

GERMANY: Bundesliga

FT Eintracht Frankfurt 3:1 Augsburg

ITALY: Serie A

FT Genoa 0:1 Lazio
FT Cagliari 2:2 Juventus

FRANCE: Ligue 1

FT Nice 3:0 Lorient

ENGLAND: Premier League

21 : 00 Luton -:- Brentford
21 : 00 Sheffield Utd -:- Burnley
01 : 30 Wolves -:- Arsenal

SPAIN: LaLiga

19 : 00 Celta Vigo -:- Las Palmas
21 : 15 Rayo Vallecano -:- Osasuna
23 : 30 Valencia -:- Betis
02 : 00 Girona -:- Cadiz CF

ITALY: Serie A

23 : 00 Empoli -:- Napoli
01 : 45 Verona -:- Udinese

GERMANY: Bundesliga

20 : 30 FC Koln -:- Darmstadt
20 : 30 Heidenheim -:- RB Leipzig
20 : 30 Hoffenheim -:- B. Monchengladbach
20 : 30 Wolfsburg -:- Bochum
23 : 30 Union Berlin -:- Bayern Munich

FRANCE: Ligue 1

22 : 00 Nantes -:- Rennes
02 : 00 Lens -:- Clermont

NETHERLANDS: Eredivisie Women

19 : 00 Ajax W -:- AZ Alkmaar W
19 : 00 PEC Zwolle W -:- Telstar W
21 : 30 PSV W -:- Heerenveen W

JAPAN: J1 League

12 : 00 Hokkaido Consadole Sapporo -:- Sanfrecce Hiroshima
12 : 00 Kyoto -:- Albirex Niigata
12 : 00 Sagan Tosu -:- Kashima Antlers
13 : 00 Avispa Fukuoka -:- Iwata
13 : 00 Shonan Bellmare -:- Vissel Kobe
14 : 00 Kawasaki Frontale -:- Verdy
14 : 00 Urawa Reds -:- Gamba Osaka

USA: MLS Next Pro

FT Toronto FC II 1:2pen New England Revolution II
90+'Crown Legacy 0:2 Orlando City B
64'St. Louis City 2 1:0 Real Monarchs
03 : 00 Ventura County -:- Sporting Kansas City II

ENGLAND: FA Cup

23 : 15 Manchester City -:- Chelsea

AFRICA: CAF Champions League - Play Offs

20 : 00 Mazembe -:- Al Ahly
02 : 00 Esperance Tunis -:- Mamelodi Sundowns

ALBANIA: Superliga

20 : 00 Laci -:- Egnatia
23 : 00 Partizani -:- Dinamo Tirana
23 : 00 Teuta -:- Vllaznia

ALBANIA: First Division

20 : 00 Korabi Peshkopi -:- Luzi

ALGERIA: Ligue 1

22 : 00 Paradou -:- El Bayadh

ALGERIA: Ligue 2

21 : 00 El Khemis -:- Mostaganem
21 : 00 Guir Abadla -:- ASM Oran
21 : 00 Hussein Dey -:- Arba
21 : 00 JSM Tiaret -:- Widad Adabi de Boufarik
21 : 00 Kolea -:- SC Mecheria
21 : 00 Medea -:- RC Kouba
21 : 00 Temouchent -:- Oued Sly
21 : 00 WA Mostaganem -:- GC Mascara

ANDORRA: Primera Divisió

01 : 30 Carroi -:- Atletic America

ANGOLA: Girabola

21 : 00 Bravos do Maquis -:- Kabuscorp
21 : 00 Sagrada -:- CD Lunda Sul
21 : 00 Uniao de Malanje -:- C.R.D. Libolo
21 : 30 Academica -:- Petro Atletico

ANTIGUA & BARBUDA: ABFA Premier League

03 : 00 All Saints Utd. -:- Pigotts Bullets
05 : 00 Garden Stars -:- SAP

ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional - Play Offs

01 : 30 Argentinos Jrs -:- Defensa y Justicia
04 : 30 Estudiantes L.P. -:- Barracas Central

ARGENTINA: Primera B - Apertura

01 : 30 Canuelas -:- UAI Urquiza
01 : 30 Dep. Merlo -:- Acassuso
01 : 30 Deportivo Armenio -:- Sportivo Italiano
03 : 5 Comunicaciones -:- Argentino de Merlo

ARGENTINA: Primera C - Apertura

01 : 30 Def. de Cambaceres -:- Atlas
01 : 30 Yupanqui -:- Central Ballester

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

21 : 00 Ezeiza -:- Nautico Hacoaj
01 : 00 Social Atletico Television -:- Provincial
01 : 30 Defensores de Glew -:- Juventud de Bernal

ARGENTINA: Primera A Women - Apertura

21 : 00 Boca Juniors W -:- Newells Old Boys W
21 : 00 Ferro W -:- Platense W
01 : 00 Gimnasia L.P. W -:- Huracan W
01 : 00 Rosario Central W -:- Independiente W

ARUBA: Division di Honor - Winners stage

07 : 00 Britannia -:- Racing Club Aruba
05 : 30 River Plate -:- Dakota

ASIA: AFC Asian Cup U23

20 : 00 Malaysia U23 -:- Vietnam U23
22 : 30 Kuwait U23 -:- Uzbekistan U23

AUSTRALIA: A-League

12 : 30 WS Wanderers -:- Melbourne City
14 : 30 Melbourne Victory -:- Brisbane Roar
16 : 45 Macarthur FC -:- Sydney FC

AUSTRALIA: NPL NSW

13 : 30 Sutherland Sharks -:- Manly Utd
16 : 00 St George Saints -:- Hills Brumbies
16 : 15 St. George City -:- Central Coast Mariners U23

AUSTRALIA: NPL South Australia

12 : 30 Campbelltown City -:- Adelaide Comets
14 : 30 Adelaide Croatia Raiders -:- FK Beograd

AUSTRALIA: Capital Premier League

12 : 00 Belconnen Utd. -:- West Canberra Wanderers
12 : 00 Canberra Juventus -:- Brindabella
12 : 00 Queanbeyan City -:- Canberra White Eagles
12 : 15 ANU -:- Wagga City Wanderers

AUSTRALIA: Northern NSW State League

11 : 30 Singleton Strikers -:- West Wallsend
11 : 30 Thornton Redbacks -:- Toronto Awaba Stags
13 : 00 Cessnock City Hornets -:- Belmont Swansea Utd.

AUSTRALIA: NSW League One

13 : 30 Hakoah Sydney -:- Bankstown City Lions
14 : 00 Canterbury Bankstown -:- UNSW
16 : 00 Bonnyrigg White Eagles -:- Dulwich Hill
16 : 00 Dunbar Rovers -:- Macarthur Rams
16 : 00 Mt Druitt Town -:- Inter Lions
16 : 00 SD Raiders -:- Bulls Academy

AUSTRALIA: Queensland Premier League

14 : 30 Eastern Suburbs -:- Broadbeach Utd.
15 : 00 Brisbane Strikers -:- Logan Lightning
15 : 00 Ipswich -:- Mitchelton
16 : 00 Moreton City Excelsior U21 -:- Southside Eagles

AUSTRALIA: SA State League

12 : 30 Adelaide Eagles -:- West Torrens
12 : 30 Adelaide Victory -:- Fulham Utd.
12 : 30 Cumberland Utd. -:- Salisbury Utd.
12 : 30 Playford Patriots -:- Adelaide Vipers
12 : 30 Sturt Lions -:- West Adelaide
16 : 30 Adelaide Cobras -:- Western Strikers

AUSTRALIA: Tasmania Northern Championship

09 : 15 Launceston U21 -:- Burnie Utd.
11 : 30 Northern Rangers -:- Ulverstone
13 : 30 Devonport U21 -:- Somerset
13 : 30 Riverside Olympic U21 -:- Launceston United U21

AUSTRALIA: Tasmania Southern Championship

11 : 15 New Town -:- South East Utd.
11 : 30 Glenorchy Knights U21 -:- Taroona
11 : 30 Hobart City -:- Olympia Warriors
11 : 30 University of Tasmania -:- Clarence Zebras U21

AUSTRALIA: Victoria Premier League

12 : 00 Langwarrin -:- Melbourne Victory U21
12 : 00 North Geelong -:- Eastern Lions
14 : 30 George Cross -:- Bentleigh Greens

AUSTRALIA: WA State League

14 : 00 Gosnells City -:- Mandurah City
14 : 00 Gwelup Croatia -:- Nedlands
14 : 00 Rockingham City -:- Joondalup Utd.
14 : 00 Subiaco -:- Cockburn City
16 : 00 Dianella White Eagle -:- Murdoch Melville

AUSTRIA: Bundesliga - Relegation Group

22 : 00 Altach -:- BW Linz
22 : 00 Austria Vienna -:- Tirol
22 : 00 Wolfsberger AC -:- A. Lustenau

AUSTRIA: Regionalliga West

17 : 45 Altach U21 -:- Saalfelden
20 : 00 Wolfurt -:- Bischofshofen
21 : 00 A. Salzburg -:- Rothis
22 : 00 Dornbirner SV -:- Motz/Silz
22 : 00 Hohenems -:- RW Rankweil
22 : 00 SC Imst -:- Wals-Grunau
22 : 00 TSV St. Johann -:- Kufstein

AUSTRIA: Burgenland

22 : 00 Halbturn -:- Pinkafeld
22 : 00 Margarethen -:- Marz
23 : 00 Schattendorf -:- USVS Rudersdorf

AUSTRIA: Karnten

20 : 30 St. Jakob/Ros -:- Volkermarkt
21 : 00 A. Klagenfurt (Am) -:- Kottmannsdorf
21 : 00 Bleiburg -:- SV Kraig
21 : 00 Donau Klagenfurt -:- SC Landskron
21 : 30 Atus Ferlach -:- ATSV Wolfsberger

AUSTRIA: Niederosterreich

21 : 00 Warth -:- SCU Kilb
21 : 30 Retz -:- Rohrbach

AUSTRIA: Oberosterreich

18 : 30 ASK St.Valentin -:- Dietach
21 : 30 Bad Ischl -:- Oedt
21 : 30 St. Martin im Muhlreis -:- Schallerbach

AUSTRIA: Salzburg

19 : 00 UFC Siezenheim -:- Union Henndorf
20 : 00 Strasswalchen -:- Grodig
20 : 00 USK Anif -:- Eugendorf
21 : 00 Burmoos -:- Kuchl
22 : 30 SAK 1914 -:- Golling

AUSTRIA: Steiermark

21 : 00 Heiligenkreuz -:- UFC Fehring

AUSTRIA: Tirol - Promotion Group

19 : 30 Tirol (Am) -:- Fugen

AUSTRIA: Tirol - Relegation Group

19 : 30 Innsbrucker AC -:- Vols

AUSTRIA: Vorarlberg

20 : 00 Gofis -:- A. Lustenau (Am)
21 : 00 FC Lustenau -:- Andelsbuch
21 : 00 Lochau -:- Nenzing
22 : 00 Hard -:- Admira Dornbirn
22 : 00 Horbranz -:- Alberschwende
23 : 00 Rotenberg -:- Brauerei Egg

AUSTRIA: Wien

17 : 00 Dinamo Helfort -:- Stadlau
19 : 00 Sportunion Mauer -:- Red Star-Penzing
20 : 30 Simmeringer -:- 1980 Wien
21 : 00 ASV 13 Wien -:- Mannsworth
21 : 00 A XIII-Auhof Center -:- Slovan HAC

AZERBAIJAN: Premier League

19 : 30 Qarabag -:- Gabala
22 : 00 Zira -:- Neftci Baku

BELARUS: Vysshaya Liga

18 : 10 FC Minsk -:- Naftan
20 : 00 Arsenal Dzyarzhynsk -:- Shakhtyor Soligorsk
22 : 00 Slavia Mozyr -:- Dynamo Brest

BELGIUM: Jupiler Pro League - Championship Group

01 : 45 Genk -:- Anderlecht

BELGIUM: Jupiler Pro League - Conference League Group

21 : 00 Leuven -:- St. Truiden
23 : 15 Westerlo -:- St. Liege
01 : 00 Gent -:- KV Mechelen

BELGIUM: Challenger Pro League

20 : 00 Anderlecht U23 -:- Club Brugge KV U23

BELGIUM: National Division 1

01 : 00 Antwerp B -:- Knokke
01 : 00 Charleroi B -:- OC Charleroi
01 : 00 Heist -:- URSL Vise
01 : 00 Hoogstraten -:- Saint Eloois
01 : 00 Lokeren-Temse -:- Virton
01 : 00 RAAL La Louviere -:- Gent B

BELGIUM: Second Amateur Division Group ACFF

00 : 30 Jette -:- Hamoir
00 : 30 La Calamine -:- Rebecquoise
00 : 30 Tournai -:- Renaissance Mons
01 : 00 Meux -:- Acren
01 : 00 Tubize -:- Stade Vervietois
01 : 00 Verlaine -:- Warnant

BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV A

23 : 30 Waregem 2 -:- Voorde Appelterre
00 : 30 Dikkelvenne -:- Mandel United
00 : 30 Oudenaarde -:- Torhout
01 : 00 KRC Gent -:- Gullegem
01 : 00 Merelbeke -:- Oostkamp

BELGIUM: Second Amateur Division Group VFV B

01 : 00 Bocholter -:- Londerzeel
01 : 00 City Pirates -:- Wezel Sport
01 : 00 Hasselt -:- Houtvenne
01 : 00 K. Berchem Sport -:- Hades
01 : 00 KRC Mechelen -:- Lille
01 : 00 Lyra-Lierse Berlaar -:- Belisia Bilzen
01 : 00 Tongeren -:- Overijse

BELGIUM: Pro League U21

19 : 00 Beveren U21 -:- Westerlo U21
01 : 00 Patro Eisden U21 -:- St. Truiden U21

BELGIUM: 1st National Women

19 : 00 Club Brugge II W -:- Genk II W
20 : 00 Waregem II W -:- RFC Liege W
20 : 30 Gent II W -:- Aalst W
21 : 00 Famkes Merkem W -:- Alken W
23 : 00 Tienen W -:- Chastre W

BENIN: Ligue 1 - Relegation Group

22 : 00 Abeilles -:- Dynamo Parakou
22 : 00 Ainonvi -:- Djeffa
22 : 00 Dynamique Djougou -:- Soleil
22 : 00 Police -:- ASVO

BOSNIA AND HERZEGOVINA: WWIN Liga BiH

18 : 30 Siroki Brijeg -:- Igman K.
21 : 00 Sloga Doboj -:- Zrinjski
01 : 45 FK Sarajevo -:- Borac Banja Luka

BOSNIA AND HERZEGOVINA: Prva Liga - RS

21 : 30 BSK Banja Luka -:- Ljubic Prnjavor
21 : 30 Drina Zvornik -:- Prijedor
21 : 30 Famos Vojkovici -:- Radnik Bijeljina
21 : 30 Kozarska Dubica -:- Slavija
21 : 30 Laktasi -:- Nevesinje
21 : 30 Leotar -:- Romanija Pale
21 : 30 Mrkonjic Grad -:- Sutjeska Foca

BOTSWANA: Premier League

20 : 30 Gaborone Utd -:- Township Rollers
20 : 30 Jwaneng Galaxy -:- Morupule
20 : 30 Orapa United -:- Eleven Angels
20 : 30 Sua Flamingoes -:- Matebele
20 : 30 VTM FC -:- Police XI

BRAZIL: Serie A

02 : 00 Fluminense -:- Vasco
FT 22:00Criciuma -:- Fortaleza
04 : 30 Bragantino -:- Corinthians
04 : 30 Gremio -:- Cuiaba

BRAZIL: Amapaense - Play Offs

02 : 00 Trem -:- Santos AP

BRAZIL: Cearense 2 - Play Offs

02 : 00 Tirol -:- Itapipoca

BRAZIL: Gaucho 2

21 : 00 Monsoon -:- Pelotas
01 : 00 Sao Gabriel -:- Aimore
05 : 00 GE Gloria -:- Frederiquense

BRAZIL: Maranhense - Play Offs

02 : 30 Maranhao -:- Sampaio Correa

BRAZIL: Paulista A3 - Play Offs

04 : 00 Votuporanguense -:- Desportivo

BRAZIL: Paulista A4 - Play Offs

01 : 00 Rio Branco SP -:- XV de Jau
05 : 30 SKA Brasil -:- Francana

BRAZIL: Rondoniense

02 : 30 Barcelona RO -:- Vilhena EC

BRAZIL: Roraimense - Second stage

03 : 30 GAS -:- Rio Negro
05 : 30 Nautico FC -:- Monte Roraima

BRAZIL: Copa Rio U20 - Play Offs

01 : 00 Flamengo RJ U20 -:- Vasco U20

BRAZIL: Baiano U20

18 : 00 Vitoria U20 -:- Estrela De Marco U20
20 : 00 SSA U20 -:- Jacobina U20
01 : 00 Alagoinhas U20 -:- Bahia de Feira U20
01 : 00 Barcelona U20 -:- Conquista FC U20
01 : 00 Grapiuna U20 -:- Jequie U20
01 : 00 Ypiranga U20 -:- Bahia U20

BRAZIL: Capixaba U20 - Play Offs

01 : 00 Estrela do Norte U20 -:- Porto Vitoria U20
01 : 00 Real Noroeste U20 -:- Vitoria ES U20

BRAZIL: Catarinense U20

21 : 00 Nacao U20 -:- Avai U20
01 : 00 Inter de Lages U20 -:- Joinville U20

BRAZIL: Goiano U20

01 : 30 Jataiense U20 -:- Goias U20

BRAZIL: Paranaense U20 - First stage

20 : 30 Iraty U20 -:- Batel U20
20 : 30 Operario PR U20 -:- Rio Branco PR U20
01 : 30 Andraus Brasil U20 -:- Parana Clube U20
01 : 30 Apucarana SC U20 -:- Prudentopolis U20
01 : 30 Arapongas U20 -:- Sao Joseense U20
01 : 30 Coritiba U20 -:- Patriotas U20
01 : 30 Gremio Maringa U20 -:- AA Iguacu U20
01 : 30 Hope Internacional U20 -:- Londrina U20

BRAZIL: Paulista U20 - First stage

01 : 00 Botafogo SP U20 -:- Francana U20
01 : 00 Corinthians U20 -:- Sao Caetano U20
01 : 00 Novorizontino U20 -:- Gremio Prudente U20
01 : 00 Palmeiras U20 -:- Ibrachina U20
01 : 00 RB Bragantino U20 -:- Capivariano U20
01 : 00 Santos U20 -:- Maua U20
01 : 00 Sao Paulo U20 -:- Osasco Audax U20

BRAZIL: Pernambucano U20 - First stage

20 : 00 Centro Limoeirense U20 -:- Ipojuca U20
20 : 00 Ibis Sport Club U20 -:- Serrano PE U20
01 : 00 Atletico Torres U20 -:- Sport Recife U20
01 : 00 CA Porto U20 -:- Nautico U20
01 : 00 Central SC U20 -:- Petrolina U20
01 : 00 Santa Fe U20 -:- Jaguar U20
01 : 00 Sete de Setembro U20 -:- Aguia FC U20

BULGARIA: Parva liga

19 : 15 Pirin Blagoevgrad -:- Cherno More
21 : 45 Hebar -:- Ludogorets
00 : 15 Levski Sofia -:- Beroe

BULGARIA: Vtora liga

21 : 00 Chernomorets Balchik -:- Bdin Vidin
21 : 00 Dobrudzha -:- Maritsa Plovdiv
21 : 00 Litex Lovech -:- Chernomorets 1919
21 : 00 Montana -:- Belasitsa
21 : 00 Spartak Pleven -:- Svoge
21 : 00 Strumska Slava -:- Spartak Varna

BULGARIA: Third League - South-West

19 : 00 Levski Sofia II -:- Kostinbrod
20 : 00 Balkan Botevgrad -:- Vitosha Bistritsa
20 : 00 Bansko -:- Rilski Sportist
20 : 00 CSKA 1948 Sofia III -:- CSKA Sofia II
20 : 00 Septemvri Simitli -:- Hebar 2
20 : 00 Septemvri Sofia 2 -:- Oborishte
20 : 00 Slivnishki Geroy -:- Slavia Sofia 2
20 : 00 Vihren -:- Botev Ihtiman
22 : 00 Minyor Pernik -:- Razlog

BURUNDI: Primus League

18 : 00 Magara Young Boys -:- Dynamik
20 : 00 Aigle Noir -:- Amasipiri
20 : 00 Le Messager Ngozi -:- Musongati
20 : 00 Olympic S. -:- Flambeau du Centre
20 : 00 Telaviv -:- Kayanza
20 : 30 Bumamuru -:- Tigre Noir

CAMBODIA: CPL

16 : 00 Kirivong Sok Sen Chey -:- Phnom Penh Crown
18 : 00 Boeung Ket -:- Svay Rieng

CAMEROON: Elite One - Relegation Group

20 : 00 Fovu Baham -:- APEJES Academy
22 : 00 Aigle Royal -:- Fortuna Mfou

CANADA: Canadian Premier League

09 : 00 Pacific FC -:- Valour
01 : 00 Atl. Ottawa -:- Cavalry

CHAD: Premiere Division - LPFN

21 : 45 Gazelle -:- Agri - Tchad

CHILE: Primera Division

Half TimeUnion La Calera 0:0 Everton
02 : 00 Cobresal -:- Nublense
04 : 30 U. Catolica -:- Colo Colo

CHILE: Primera Division Women

03 : 00 U. De Chile W -:- Everton W
03 : 30 S. Morning W -:- Palestino W

CHINA: Super League

14 : 30 Shandong Taishan -:- Cangzhou
18 : 00 Chengdu Rongcheng -:- Shenzhen Xinpengcheng
18 : 35 Wuhan Three Towns -:- Changchun Yatai
19 : 00 Nantong Zhiyun -:- Shanghai Shenhua

CHINA: FA Cup

13 : 00 Jiangsu Nan Dongsheng -:- Langfang Glory City
13 : 00 Shanghai Changning -:- Jiangxi Dark Horse
13 : 00 Shanghai Segenda -:- Ganzhou Ruishi
13 : 30 Shanxi Xiangyu -:- Beijing Technology
14 : 00 Changchun Xidu -:- Shaanxi Union
14 : 00 Dalian Kuncheng -:- Quanzhou Yassin
14 : 00 Dezhou Haishan -:- Taian Tiankuang
14 : 00 Qianxinan Xu Fengtang -:- Shenzhen Juniors
14 : 30 Shenzhen Jixiang -:- Guangxi Lanhang
14 : 30 Xian Ronghai -:- Guangdong GZ-Power
18 : 30 Guangxi Bushan -:- Rizhao Yuqi

CHINA: Super League Women

14 : 00 Guangdong Meizhou W -:- Beijing Beikong W
14 : 00 Henan Songshan Longmen W -:- Shanghai RCB W
14 : 00 Shandong SL W -:- Wuhan Jiangda W

COLOMBIA: Primera A - Apertura

19'Bucaramanga 0:0 Chico
04 : 00 Pereira -:- Millonarios

COLOMBIA: Primera B - Apertura

FT Inter Palmira 0:2 U. Magdalena
FT Tigres 4:0 Cucuta
90'Llaneros 1:0 Orsomarso
02 : 00 Real Cundinamarca -:- Bogota
03 : 00 Leones -:- Cartagena
03 : 30 Atletico F.C. -:- Quindio
03 : 30 Huila -:- Barranquilla

COSTA RICA: Primera Division - Clausura

05 : 00 Zeledon -:- Grecia

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura - Play Offs

09 : 00 Escorpiones -:- Marineros PFC
03 : 00 AD Sarchi -:- CS Uruguay

CROATIA: HNL

22 : 00 Osijek -:- Istra 1961
00 : 10 Slaven Belupo -:- Hajduk Split

CROATIA: Prva NL

19 : 50 Dubrava -:- Croatia Zmijavci
22 : 00 Sibenik -:- Solin
22 : 00 Vukovar 1991 -:- Dugopolje

CROATIA: Druga NL

20 : 00 Zdralovi -:- Radnik Krizevci
22 : 00 Dugo Selo -:- Bjelovar
22 : 00 Grobnican -:- Belisce
22 : 00 Hrvace -:- Kustosija
22 : 00 Jadran LP -:- Marsonia
22 : 00 Krk -:- Opatija
22 : 00 Trnje -:- Dragovoljac

CYPRUS: Cyta Championship - Relegation Group

23 : 00 Zakakiou -:- Karmiotissa
23 : 30 Apollon -:- AEL Limassol

CYPRUS: Division 2 - Championship Group

20 : 30 ASIL Lysi -:- Ayia Napa
20 : 30 Omonia 29th May -:- Omonia Aradippou
20 : 30 Peyia 2014 FC -:- Paralimni
20 : 30 Ypsonas -:- Ol. Nicosia

CYPRUS: Division 2 - Relegation Group

20 : 30 Chloraka -:- Achyronas-Onisilos
20 : 30 ENAD -:- Ermis
20 : 30 PAEEK -:- Digenis Akritas
20 : 30 Xylotymbou -:- M.E.A.P. Nisou

CZECH REPUBLIC: FORTUNA:LIGA

20 : 00 Jablonec -:- Zlin
20 : 00 Karvina -:- Bohemians
20 : 00 Sparta Prague -:- Ostrava
23 : 00 Teplice -:- Ceske Budejovice

CZECH REPUBLIC: FNL

15 : 15 Vyskov -:- Brno
22 : 00 Lisen -:- Sigma Olomouc B
22 : 00 Pribram -:- Taborsko

CZECH REPUBLIC: Karlovarsky KP

15 : 30 KV Dvory -:- Lomnice
15 : 30 Trstenice -:- Loko K. Vary
22 : 00 Chodov -:- Marianske Lazne B
22 : 00 Hroznetin -:- Touzim
22 : 00 Union Nove Sedlo -:- Vintirov

CZECH REPUBLIC: Stredocesky KP

15 : 15 Kutna Hora -:- Porici n. S.
15 : 15 Libis -:- Milin
15 : 30 SK Chlumec -:- Sokolec
22 : 00 Dobris -:- Mnichovohradistsky SK
22 : 00 Povltavska FA B -:- Tuchlovice
22 : 00 Tochovice -:- Pruhonice

CZECH REPUBLIC: 1. Liga Women - Relegation Group

16 : 00 Lok. Brno W -:- Ostrava W
19 : 00 Plzen W -:- FK Pardubice W

CZECH REPUBLIC: 2. Liga Women

16 : 00 Lisen W -:- Sparta Prague B W

DENMARK: 2nd Division - Relegation Group

19 : 00 Hellerup -:- Thisted FC
19 : 00 Skive -:- Brabrand

DENMARK: 3rd Division - Championship Group

18 : 30 VSK Aarhus -:- Naesby
19 : 00 BK Frem -:- Avarta

DENMARK: 3rd Division - Relegation Group

19 : 00 SfB-Oure -:- Vejgaard
19 : 00 Young Boys -:- Holstebro

DENMARK: Elitedivisionen Women - Relegation

19 : 00 Naestved W -:- Aalborg W
19 : 00 Thisted FC W -:- Odense Q W
19 : 30 Osterbro W -:- B93 W

DJIBOUTI: Division 1

21 : 00 Hopital -:- Gendarmerie
21 : 00 Port -:- CF GR/SIAF
FT 14:00CDC Q7 -:- Dikhil
FT 16:30Port -:- Hopital

DOMINICAN REPUBLIC: LDF

03 : 00 Delfines Del Este -:- Moca
05 : 00 San Cristobal -:- Cibao

DR CONGO: Ligue 1 - Relegation Group

18 : 30 Tshinkunku -:- Blessing
20 : 30 Sanga Balende -:- US Panda

ECUADOR: Liga Pro - First stage

FT Aucas 3:1 Emelec
FT Orense 1:0 LDU Quito

ENGLAND: Championship

18 : 30 Leicester -:- West Brom
21 : 00 Cardiff -:- Southampton
21 : 00 Huddersfield -:- Swansea
21 : 00 Norwich -:- Bristol City
21 : 00 Rotherham -:- Birmingham
21 : 00 Stoke -:- Plymouth
21 : 00 Sunderland -:- Millwall
21 : 00 Watford -:- Hull
23 : 15 QPR -:- Preston

ENGLAND: League One

20 : 00 Northampton -:- Exeter
21 : 00 Blackpool -:- Barnsley
21 : 00 Bolton -:- Port Vale
21 : 00 Bristol Rovers -:- Peterborough
21 : 00 Burton -:- Reading
21 : 00 Cambridge Utd -:- Derby
21 : 00 Carlisle -:- Wycombe
21 : 00 Charlton -:- Shrewsbury
21 : 00 Cheltenham -:- Lincoln
21 : 00 Leyton Orient -:- Fleetwood
21 : 00 Portsmouth -:- Wigan

ENGLAND: League Two

18 : 30 Crewe -:- Wrexham
21 : 00 Doncaster -:- Barrow
21 : 00 Grimsby -:- Swindon
21 : 00 Harrogate -:- MK Dons
21 : 00 Mansfield -:- Gillingham
21 : 00 Morecambe -:- Forest Green
21 : 00 Newport -:- Salford
21 : 00 Notts Co -:- Colchester
21 : 00 Stockport County -:- Accrington
21 : 00 Sutton -:- Crawley
21 : 00 Tranmere -:- AFC Wimbledon
21 : 00 Walsall -:- Bradford City

ENGLAND: National League

18 : 15 Altrincham -:- Oxford City
18 : 15 Barnet -:- Kidderminster
18 : 15 Boreham Wood -:- Ebbsfleet
18 : 15 Chesterfield -:- Maidenhead
18 : 15 Dag & Red -:- Aldershot
18 : 15 Dorking -:- Hartlepool
18 : 15 Eastleigh -:- FC Halifax
18 : 15 Gateshead -:- Bromley
18 : 15 Oldham -:- Wealdstone
18 : 15 Solihull Moors -:- York City
18 : 15 Southend -:- Rochdale
18 : 15 Woking -:- AFC Fylde

ENGLAND: National League South

21 : 00 Aveley -:- Bath
21 : 00 Braintree -:- Eastbourne Boro
21 : 00 Chippenham -:- Chelmsford
21 : 00 Dartford -:- Truro
21 : 00 Dover -:- Yeovil
21 : 00 Maidstone -:- Hampton & Richmond
21 : 00 Slough -:- Welling
21 : 00 Taunton -:- Hemel Hempstead
21 : 00 Tonbridge -:- St. Albans
21 : 00 Torquay -:- Havant & W
21 : 00 Weymouth -:- Farnborough
21 : 00 Worthing -:- Weston-super-Mare

ENGLAND: NPL Premier Division

21 : 00 Bamber Bridge -:- Whitby
21 : 00 Bradford PA -:- Gainsborough
21 : 00 Guiseley -:- FC United
21 : 00 Hyde -:- Matlock
21 : 00 Ilkeston -:- Morpeth
21 : 00 Macclesfield -:- Workington
21 : 00 Marine -:- Atherton
21 : 00 Radcliffe -:- Basford
21 : 00 Stafford -:- Ashton Utd
21 : 00 Worksop -:- Warrington Rylands

ENGLAND: Southern League Central Division

21 : 00 AFC Telford -:- Berkhamsted
21 : 00 Barwell -:- Redditch
21 : 00 Halesowen -:- St. Ives
21 : 00 Kettering -:- Coalville
21 : 00 Leiston -:- Leamington
21 : 00 Needham Market -:- Mickleover
21 : 00 Stamford -:- Hitchin
21 : 00 Stourbridge -:- Royston
21 : 00 Stratford -:- Bromsgrove
21 : 00 Sudbury -:- Long Eaton

ENGLAND: Southern League South Division

21 : 00 AFC Totton -:- Merthyr Town
21 : 00 Basingstoke -:- Dorchester
21 : 00 Chesham -:- Bracknell
21 : 00 Hanwell Town -:- Hungerford
21 : 00 Harrow -:- Tiverton
21 : 00 Hayes & Yeading -:- Salisbury
21 : 00 Hendon -:- Gosport
21 : 00 Plymouth Parkway -:- Walton & Hersham
21 : 00 Poole -:- Didcot
21 : 00 Sholing -:- Swindon S
21 : 00 Winchester -:- Beaconsfield Town

ENGLAND: Isthmian League Premier Division

21 : 00 Carshalton -:- Billericay
21 : 00 Chatham -:- Horsham FC
21 : 00 Cheshunt -:- Canvey
21 : 00 Concord -:- Whitehawk
21 : 00 Cray Wanderers -:- Bognor Regis
21 : 00 Folkestone -:- Dulwich Hamlet
21 : 00 Hastings -:- Enfield Town
21 : 00 Kingstonian -:- Haringey
21 : 00 Lewes -:- Hashtag
21 : 00 Margate -:- Wingate & Finchley
21 : 00 Potters Bar -:- Hornchurch

ENGLAND: Professional Development League

19 : 00 Swansea U21 -:- Bristol City U21

ENGLAND: Women’s Super League

18 : 30 Bristol City W -:- Liverpool W

ENGLAND: Women’s Championship

20 : 00 Blackburn W -:- Watford W

ESTONIA: Meistriliiga

16 : 30 Nomme Utd -:- Tallinna Kalev
18 : 30 Paide -:- Tammeka
21 : 00 Levadia -:- Parnu JK Vaprus

ESWATINI: Swazi MTN Premier League

18 : 00 Denver -:- Ezulwini
20 : 00 Green Mamba -:- Royal Leopards
20 : 00 Illovo -:- Mbabane Swallows
20 : 00 Moneni Pirates -:- Madlenya
20 : 00 Rangers FC -:- Nsingizini Hotspurs
20 : 00 Young Buffaloes -:- Mbabane Highlanders

ETHIOPIA: Premier League

20 : 00 Dire Dawa -:- Shashemene Kenema
23 : 00 Welayta Dicha -:- St. George

EUROPE: Premier League (Crimea)

19 : 00 GFK Yalta -:- Inkomport
19 : 30 TSK Simferopol -:- Ocean Kerch

EUROPE: Champions League Women - Play Offs

18 : 30 Barcelona W -:- Chelsea W
00 : 00 Lyon W -:- PSG W

EUROPE: All-Island Cup Women

20 : 00 Shelbourne W -:- Cork City W
21 : 00 Linfield W -:- Bohemians WFC W
22 : 00 Shamrock Rovers W -:- DLR Waves W
23 : 00 Galway United W -:- Glentoran W
00 : 00 Wexford W -:- Cliftonville W
01 : 30 Athlone WFC W -:- Sligo Rovers W

FAROE ISLANDS: Premier League

00 : 30 Klaksvik -:- Toftir

FIJI: Premier League

14 : 00 Lautoka -:- Rewa

FINLAND: Veikkausliiga

19 : 00 HJK -:- Mariehamn
20 : 15 Lahti -:- Haka
22 : 30 VPS -:- Gnistan

FINLAND: Ykkosliiga

20 : 00 JaPS -:- PK-35
20 : 00 JIPPO -:- KTP
20 : 00 SJK Akatemia -:- Jaro
20 : 00 TPS -:- Mikkeli

FINLAND: Suomen Cup

18 : 30 KaPa 1924 -:- KePS
00 : 00 Edustus IPS -:- MiPK

FINLAND: Ykkonen Women

18 : 00 EBK W -:- TPS W
18 : 00 VJS W -:- ONS Oulu W
22 : 00 P-Iirot Rauma W -:- Lahti W

FRANCE: Ligue 2

20 : 00 Rodez -:- Auxerre
00 : 00 AC Ajaccio -:- Caen
00 : 00 Amiens -:- Dunkerque
00 : 00 Angers -:- Troyes
00 : 00 Annecy -:- Grenoble
00 : 00 Concarneau -:- Quevilly Rouen
00 : 00 Guingamp -:- Bastia
00 : 00 Paris FC -:- Valenciennes
00 : 00 Pau FC -:- Laval
00 : 00 St Etienne -:- Bordeaux

FRANCE: National 2 - Group B

20 : 00 Paris 13 Atl. -:- Libourne
23 : 00 Angers II -:- Trelissac
23 : 00 Bourges 18 -:- Saumur Olympique
23 : 00 La Roche -:- Blois
23 : 00 Romorantin -:- Avoine
23 : 00 Saint-Pryve -:- Angouleme CFC

FRANCE: National 2 - Group C

23 : 00 Beauvais -:- Guingamp II
23 : 00 Racing CFF -:- Dinan
23 : 00 Saint-Malo -:- Chateaubriant
23 : 00 Virois -:- Boulogne
23 : 30 Lorient II -:- Granville
00 : 00 Stade Briochin -:- Aubervilliers

FRANCE: Division 2 Women

23 : 00 Nantes W -:- Orleans W

GABON: Championnat D1

20 : 30 Bouenguidi -:- Stade Mandji
20 : 30 CF Mounana -:- FC Libreville
20 : 30 Lozo -:- Centre Sportif Bendje
20 : 30 Missile -:- Dikaki
20 : 30 Pelican Lambarene -:- Mangasport
20 : 30 Vautour -:- Mberi Sportif

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

18 : 00 Samtredia -:- Torpedo Kutaisi
22 : 00 Samgurali -:- Dinamo Tbilisi
00 : 00 Kolkheti 1913 -:- Dinamo Batumi

GERMANY: Junioren Bundesliga West

16 : 00 B. Monchengladbach U19 -:- Alemannia Aachen U19
16 : 00 Dortmund U19 -:- Duisburg U19
16 : 00 Viktoria Koln U19 -:- Schalke U19
23 : 00 Koln U19 -:- Verl U19

GERMANY: Bundesliga Women

17 : 00 SGS Essen W -:- Hoffenheim W
19 : 00 Eintracht Frankfurt W -:- 1.FC Nurnberg W

GHANA: Premier League

22 : 00 Karela -:- Accra Lions
22 : 00 Legon Cities -:- Hearts of Oak

GHANA: Division One League

17 : 00 Steadfast -:- Techiman Heroes
22 : 00 Berekum City -:- Brong Ahafo
22 : 00 Golden Kick -:- Susubiribi
22 : 00 Nania -:- Uncle T United
22 : 00 New Edubiase -:- Elmina Sharks
22 : 00 Young Redbull -:- Asekem

GIBRALTAR: National League - Championship Group

00 : 30 Mons Calpe -:- St Josephs

GREECE: Super League - Relegation Group

22 : 30 OFI Crete -:- Volos
23 : 30 Asteras Tripolis -:- Panetolikos
23 : 30 Atromitos -:- Kifisia

GREECE: Super League 2 - Promotion Group

20 : 00 AEL Larissa -:- Niki Volos
20 : 00 Levadiakos -:- Makedonikos

GREECE: Super League 2 - Relegation Group

19 : 00 Olympiacos Piraeus B -:- Diagoras

GREECE: Gamma Ethniki - Group 1

20 : 00 Aetos Varvaras -:- Panthrakikos
20 : 00 Apollon Paralimniou -:- Orestis Orestiadas
20 : 00 Aris Petinos -:- PAOK Kristonis
20 : 00 Chrisoupolis -:- Aris Avatou
20 : 00 Niki Efkarpias -:- Chaniotis
20 : 00 Poseidonas Michanionas -:- Epanomi
21 : 30 Kavala -:- Thermaikos FC

GREECE: Gamma Ethniki - Group 2

19 : 30 Zakynthos -:- Eordaikos
20 : 00 Anagennisi Arta -:- AO Trikala
20 : 00 Asteras Stavrou -:- Kileler
20 : 00 Ethnikos Neou -:- Thesprotos
20 : 00 Kastoria -:- Asteras Petriti
20 : 00 Pierikos -:- Nea Artaki
20 : 00 Thyella Katsikas -:- Vataniakos

GREECE: Gamma Ethniki - Group 3

17 : 00 Kyanos A. V. -:- Mykonos
20 : 00 Filiatron -:- Mesolongi AE
20 : 00 Korinthos -:- Ermionidas-Ermis
20 : 00 Panargiakos -:- Pyliou
20 : 00 Panelefsiniakos -:- Marko
20 : 00 PAO Varda -:- Vyzas FC
20 : 00 Thyella D. -:- Panegialios FC

GREECE: Gamma Ethniki - Group 4

18 : 00 Ermis Z. -:- Ipato
20 : 00 Almyros Gaziou -:- Fostiras
20 : 00 Apollon Smyrnis -:- Ellopiakos
20 : 00 Atsalenios -:- Episkopi
20 : 00 Chaidari -:- Ethnikos Piraeus
20 : 00 Panionios -:- Atromitos Piraeus
20 : 00 Paraskevi -:- Aris Petroupolis
20 : 00 Peramaikos -:- Agios Nikolaos
20 : 00 Proodeftiki -:- AO Ilisiakos

GREECE: Division A Women

17 : 45 Seirines Grevenon W -:- Kastoria W

GUINEA: Ligue 1

23 : 00 Horoya -:- Loubha
23 : 00 Milo FC -:- Kamsar

HAITI: Championnat National - Serie de Ouverture

04 : 00 Rivartibonitienne -:- Tempete

HONDURAS: Liga Nacional - Clausura

29'Victoria 0:0 UPNFM
04 : 00 Marathon -:- Real Espana

HONG KONG: Premier League

14 : 00 Southern District -:- Sham Shui Po
14 : 00 Tai Po -:- Kitchee
17 : 00 Lee Man Warriors -:- Hong Kong FC

HUNGARY: OTP Bank Liga

19 : 30 Puskas Academy -:- Paks
22 : 00 Ferencvaros -:- Kisvarda
00 : 30 DVTK -:- Debrecen

ICELAND: Besta deild karla

21 : 00 Kopavogur -:- Hafnarfjordur
23 : 15 KR Reykjavik -:- Fram

ICELAND: Icelandic Cup Women

21 : 00 Dalvik/Reynir W -:- Einherji W
21 : 00 Haukar W -:- IR Reykjavik W

INDIA: ISL - Play Offs

21 : 00 Goa -:- Chennaiyin

INDIA: I-League 2

17 : 30 Sudeva Delhi -:- Bengaluru Utd
17 : 30 United SC -:- Maharashtra Oranje

INDONESIA: Liga 1

15 : 00 Persib Bandung -:- Persebaya
15 : 00 Persik Kediri -:- Persita
19 : 00 Bali United -:- FC Bhayangkara
19 : 00 PSS Sleman -:- Dewa United

IRAQ: Stars League

FT 17:00Al Naft -:- Al Shorta
FT 17:00Al Wasat -:- Naft Missan

ISRAEL: Ligat ha'Al - Championship Group

21 : 00 Maccabi Tel Aviv -:- Hapoel Haifa
22 : 00 Sakhnin -:- Maccabi Bnei Raina
00 : 00 Maccabi Haifa -:- H. Beer Sheva

ISRAEL: Ligat ha'Al - Relegation Group

22 : 00 Netanya -:- Hapoel Jerusalem
00 : 00 Maccabi Petah Tikva -:- Hapoel Tel Aviv

ITALY: Serie C - Group A

23 : 30 Atalanta U23 -:- Pro Sesto
23 : 30 Fiorenzuola -:- Padova
23 : 30 Legnago Salus -:- Alessandria
23 : 30 L.R. Vicenza -:- Trento
23 : 30 Lumezzane -:- Mantova
23 : 30 Pergolettese -:- AlbinoLeffe
23 : 30 Pro Patria -:- Virtus Verona
23 : 30 Pro Vercelli -:- Arzignano
23 : 30 Renate -:- Giana Erminio
23 : 30 Triestina -:- Novara

ITALY: Serie D - Group G

01 : 45 Cavese -:- Cynthialbalonga

ITALY: Serie D - Group I

01 : 30 Trapani -:- Licata

ITALY: Primavera 1

16 : 00 Inter U19 -:- Cagliari U19
18 : 00 Atalanta U19 -:- Juventus U19
20 : 00 AS Roma U19 -:- Sassuolo U19
20 : 00 Genoa U19 -:- Fiorentina U19

ITALY: Primavera 2

16 : 00 Pisa U19 -:- Ascoli U19
16 : 00 Ternana U19 -:- Crotone U19
16 : 00 Udinese U19 -:- Renate U19
16 : 15 Cesena U19 -:- Bari U19
16 : 15 Spezia U19 -:- Benevento U19
19 : 00 Cosenza U19 -:- Palermo U19
19 : 30 Como U19 -:- Alessandria U19
20 : 00 AlbinoLeffe U19 -:- Venezia U19
20 : 00 Brescia U19 -:- Padova U19
20 : 00 Cittadella U19 -:- Parma U19
20 : 00 Cremonese U19 -:- FeralpiSalo U19
20 : 00 Monopoli U19 -:- Entella U19
20 : 00 Napoli U19 -:- Salernitana U19
20 : 00 Pescara U19 -:- Perugia U19
20 : 00 Reggiana U19 -:- Vicenza U19
20 : 30 Sudtirol U19 -:- Spal U19

ITALY: Serie A Women - Championship Group

19 : 30 Juventus W -:- Sassuolo W
21 : 15 Fiorentina W -:- AS Roma W

IVORY COAST: Ligue 1

22 : 30 Academie de FAD -:- Lys Sassandra
22 : 30 Mouna -:- Stella Adjame
22 : 30 San Pedro -:- Zoman
00 : 45 AS Denguele -:- Racing d'Abidjan

JAPAN: J3 League

12 : 00 Grulla Morioka -:- Ryukyu
12 : 00 Yamaga -:- Kamatamare

KAZAKHSTAN: Premier League

16 : 00 Kaisar Kyzylorda -:- Atyrau
16 : 00 Zhenis -:- Turan
18 : 30 Ordabasy -:- Kyzylzhar
21 : 00 Kairat Almaty -:- Aktobe

KENYA: Premier League

17 : 00 Bidco United -:- Posta Rangers
17 : 00 Kariobangi Sharks -:- Nzoia Sugar
19 : 00 Bandari -:- KCB
19 : 00 Shabana -:- Kakamega Homeboyz
19 : 00 Talanta FC -:- Nairobi City
20 : 00 Police FC -:- Sofapaka

KENYA: Super League

17 : 00 Luanda Villa -:- Gusii
17 : 00 Naivas FC -:- Kibera
19 : 00 Assad -:- Mombasa Elite
19 : 00 Darajani Gogo -:- Mara Sugar
19 : 00 Kajiado -:- Migori

KOSOVO: Superliga

20 : 00 FC Ballkani -:- Drita
20 : 00 Gjilani -:- Feronikeli
20 : 00 Liria -:- Dukagjini

LATVIA: 1. Liga

16 : 00 Ogre United -:- Alberts JDFS
19 : 00 Riga FC 2 -:- Rezekne
20 : 00 Leevon PPK -:- Marupe
23 : 00 Skanste -:- Super Nova

LATVIA: 1. Liga Women

18 : 00 Auda W -:- FK Liepaja W
18 : 00 FK Olaine W -:- Iecava W
23 : 30 SFK Riga W -:- Riga FC W

LEBANON: Lebanese Cup

20 : 00 Al Ahli Nabatiya -:- Tripoli

LESOTHO: Premier League

20 : 00 Defence Force -:- LCS
20 : 00 Lijabatho -:- Bantu

LIBYA: Premier League

21 : 00 Al-Anwar -:- Al-Suqoor
21 : 00 Al Sadaqa -:- Al Murooj
00 : 00 Al Madina -:- Al Ahly Tripoli

LITHUANIA: A Lyga

19 : 00 Kauno Zalgiris -:- Suduva
22 : 00 Siauliai FA -:- Dainava Alytus

LUXEMBOURG: BGL Ligue

23 : 00 Differdange -:- Hesperange
23 : 00 Jeunesse Esch -:- Marisca Mersch
23 : 00 Mondercange -:- Niedercorn
23 : 00 Mondorf -:- Union Titus Petange

MACAO: Elite League

18 : 00 Benfica -:- Lun Lok
20 : 00 Gala -:- Monte Carlo

MALI: Premiere Division

23 : 30 Bakaridjan -:- Bougouba
23 : 30 Foot Elite -:- Onze Createurs
23 : 30 US Bougouni -:- Real Bamako
01 : 30 CO Bamako -:- USFAS Bamako

MALTA: Premier League

19 : 00 Gzira -:- Birkirkara
19 : 00 Hamrun -:- Santa Lucia
21 : 15 Marsaxlokk -:- Floriana
21 : 15 Sliema -:- Naxxar

MALTA: Challenge League - Promotion Group

18 : 30 Melita -:- Marsa
00 : 00 Pieta -:- Senglea

MALTA: Challenge League - Relegation Group

19 : 00 Attard -:- Tarxien
21 : 30 Lija -:- Zebbug

MEXICO: Liga MX - Clausura

29'Mazatlan FC 0:0 Juarez
10 : 00 Atl. San Luis -:- Toluca
10 : 10 Club Tijuana -:- Puebla

MEXICO: Liga Premier Serie A

FT Canamy 0:2 Tampico Madero
FT Inter Playa Del Carmen 1:0 Lobos ULMX
44'Orgullo Reynosa 1:0 Gavilanes de Matamoros
29'Cimarrones de Sonora 2 0:0 Leones Negros 2
29'Petroleros Salamanca 0:0 Cafetaleros
08 : 30 Calor De San Pedro -:- Colima FC
09 : 00 Alacranes de Durango -:- Mineros de Fresnillo
00 : 00 Deportiva Venados -:- Montaneses
04 : 00 Pioneros -:- San Juan de Aragon
05 : 00 Aguacateros de Periban -:- Porto Palmeiras

MEXICO: Liga Premier Serie B

FT Chilangos 3:2 CDM
29'Santiago 0:0 Artesanos Metepec
23 : 00 Canoneros -:- Chilpancingo
05 : 00 Ciervos -:- Pachuca 2
05 : 00 Uruapan -:- Huracanes Izcalli

MEXICO: Liga MX U23 - Clausura

05 : 45 Club Tijuana U23 -:- Puebla U23
22 : 00 Club Leon U23 -:- Monterrey U23
22 : 00 Guadalajara Chivas U23 -:- Queretaro U23
22 : 00 U.A.N.L.- Tigres U23 -:- Necaxa U23
22 : 00 U.N.A.M.- Pumas U23 -:- Club America U23

MEXICO: Liga MX Women - Clausura

FT Queretaro W 3:2 Club Leon W
29'Atlas W 0:1 U.A.N.L.- Tigres W

MOLDOVA: Super Liga - Championship Group

22 : 00 Balti -:- Petrocub

MOLDOVA: Super Liga - Relegation Group

20 : 00 Drochia -:- Floresti
20 : 00 Sparta Selemet -:- Victoria
20 : 00 Univer-Oguzsport -:- Saxan Gagauz Yeri

MOROCCO: Botola Pro

23 : 00 IR Tanger -:- FUS Rabat
01 : 00 Mouloudia Oujda -:- Chabab Mohammedia
03 : 00 Wydad -:- Hassania Agadir

MOROCCO: Botola 2

23 : 00 Chabab Benguerir -:- Chabab Atlas Khenifra
23 : 00 Sale -:- Rapide Oued Zem
23 : 00 Wydad Fes -:- RAC Casablanca
01 : 00 Olympique Khouribga -:- Stade Marocain

NAMIBIA: Premiership

21 : 00 Julinho Sporting -:- Okahandja
21 : 00 Okakarara -:- Blue Waters
21 : 00 Young Brazilians -:- Civics

NETHERLANDS: Eerste Divisie

21 : 30 Den Haag -:- Eindhoven FC
23 : 45 Maastricht -:- Willem II
02 : 00 Groningen -:- Cambuur

NETHERLANDS: Tweede Divisie

19 : 30 GVVV -:- Noordwijk
19 : 30 HFC -:- Excelsior Maassluis
19 : 30 Scheveningen -:- Hardenberg
20 : 00 AFC -:- Katwijk
20 : 00 Quick Boys -:- Kozakken Boys
20 : 00 Rijnsburgse Boys -:- ACV Assen
20 : 30 Jong Sparta Rotterdam -:- Spakenburg
23 : 00 De Treffers -:- Lisse

NETHERLANDS: Derde Divisie

19 : 30 Eemdijk -:- Urk
19 : 30 Genemuiden -:- VVSB
19 : 30 Harkemase Boys -:- DEM
19 : 30 Hoek -:- Gemert
20 : 00 DVS '33 Ermelo -:- VV DOVO
20 : 00 IJsselmeervogels -:- Rijnvogels
20 : 00 Kloetinge -:- Sportlust
20 : 30 Kampong -:- Sparta Nijkerk
20 : 30 TEC -:- SteDoCo
20 : 30 USV Hercules -:- Staphorst
23 : 00 GVV Unitas -:- Barendrecht
23 : 00 Hoogeveen -:- ODIN '59
23 : 00 HSC '21 -:- RKAV Volendam
00 : 30 Groene Ster -:- Meerssen

NETHERLANDS: Divisie 1 U21 - Spring Season

18 : 30 G.A. Eagles U21 -:- Nijmegen U21
19 : 00 Groningen U21 -:- Feyenoord U21
20 : 00 FC Twente/Heracles U21 -:- Graafschap U21

NETHERLANDS: Divisie 1 U18 - Spring Season

17 : 30 Groningen U18 -:- PSV U18
19 : 30 Ajax U18 -:- Vitesse U18
20 : 00 AZ Alkmaar U18 -:- Utrecht U18

NIGERIA: NPFL

20 : 00 Kwara -:- Akwa United
22 : 30 Abia Warriors -:- Bayelsa United

NIGERIA: NNL

21 : 00 Beyond Limits FC -:- Stormers
21 : 00 Crown FC -:- Tradesafe
21 : 00 Giant Brillars -:- Gateway Utd.
21 : 00 Ijebu -:- Warri Wolves
21 : 00 Ikorodu City -:- Inter Lagos
21 : 00 Nasarawa -:- EFCC
21 : 00 Yobe Stars -:- El Kanemi

NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership - Championship Group

21 : 00 Cliftonville -:- Glentoran
21 : 00 Coleraine -:- Crusaders

NORTHERN IRELAND: NIFL Premiership - Relegation Group

21 : 00 Ballymena -:- Newry City
21 : 00 Carrick Rangers -:- Loughgall
21 : 00 Dungannon -:- Glenavon

NORTHERN IRELAND: NIFL Championship - Promotion Group

21 : 00 H&W Welders -:- Annagh
21 : 00 Institute -:- Bangor FC
21 : 00 Portadown -:- Dundela

NORTHERN IRELAND: NIFL Championship - Relegation Group

20 : 00 Newington -:- Ballyclare
21 : 00 Ballinamallard -:- Ards
21 : 00 Dergview -:- Knockbreda

NORTH MACEDONIA: 2. MFL

21 : 00 Arsimi -:- Besa 1976
21 : 00 Detonit Plackovica -:- Belasica
21 : 00 FK Skopje -:- Teteks
21 : 00 Karaorman -:- Pobeda
21 : 00 Kozuf Gevgelija -:- Osogovo
21 : 00 Pelister -:- Ohrid
21 : 00 Sasa -:- Novaci
21 : 00 Vardar Negotino -:- Bashkimi

NORWAY: OBOS-ligaen

21 : 00 Egersund -:- Aalesund
21 : 00 Levanger -:- Kongsvinger
21 : 00 Ranheim -:- Asane
21 : 00 Raufoss -:- Bryne
21 : 00 Sogndal -:- Moss
21 : 00 Start -:- Sandnes
23 : 00 Lyn -:- Valerenga

NORWAY: Division 3 - Group 5

19 : 00 Skjetten -:- Skedsmo
20 : 00 Ready -:- Bjorkelangen

NORWAY: Division 1 Women

19 : 00 Fyllingsdalen W -:- Bodo/Glimt W
20 : 00 Honefoss W -:- Viking W

PANAMA: LPF - Apertura

29'Arabe Unido 0:0 Alianza
04 : 00 Herrera -:- San Francisco

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

FT Sol de America 0:3 Sp. Luqueno
Half Time2 de Mayo 0:1 Cerro Porteno
04 : 30 Ameliano -:- General Caballero JLM

PERU: Liga 1 - Apertura

29'Cienciano 0:0 Deportivo Garcilaso
01 : 00 Los Chankas -:- Sport Huancayo
03 : 30 ADT Tarma -:- Cesar Vallejo
03 : 30 Carlos Mannucci -:- Cajamarca

PERU: Liga 2

01 : 00 Santos -:- Moquegua
FT 22:00AD Cantolao -:- Binacional
FT 22:00Comerciantes -:- Dep. Municipal
FT 22:00Deportivo Coopsol -:- Santos
FT 22:00Juan Pablo II -:- Alianza Huanuco
FT 22:00Moquegua -:- U. San Martin
FT 22:00Pirata -:- ADA Jaen
FT 22:00San Marcos -:- Carlos Stein
FT 22:00Union Huaral -:- Juan Aurich

PHILIPPINES: PFL

14 : 00 Don Bosco Garelli -:- Mendiola FC 1991
16 : 45 Tuloy -:- Cebu FC
19 : 30 Philippine Army -:- Taguig

POLAND: Ekstraklasa

20 : 00 Pogon Szczecin -:- Piast Gliwice
22 : 30 Ruch Chorzow -:- Widzew Lodz
01 : 00 Zaglebie -:- Jagiellonia

POLAND: Ekstraliga Women

17 : 00 Slask Wroclaw W -:- Rekord Bielsko-Biala W
18 : 00 GKS Katowice W -:- Tczew W
18 : 00 UJ Krakow W -:- Gdansk W
19 : 30 Czarni Sosnowiec W -:- Medyk Konin W

PORTUGAL: Liga Portugal

21 : 30 Moreirense -:- Gil Vicente
00 : 00 Boavista -:- Estrela
02 : 30 Braga -:- Vizela

PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Championship Group

17 : 00 Braga U19 -:- Famalicao U19
22 : 00 Benfica U19 -:- Vitoria Guimaraes U19
22 : 00 SC Farense U19 -:- Sporting CP U19

PORTUGAL: Campeonato Nacional U19 - Relegation Group

18 : 00 SC Lusitania U19 -:- Beira Mar U19
22 : 00 Academica U19 -:- Estoril U19
22 : 00 Belenenses U19 -:- Alverca U19
22 : 00 Chaves U19 -:- Pacos Ferreira U19
22 : 00 Gil Vicente U19 -:- Rio Ave U19
22 : 00 Maritimo U19 -:- Lusitania FC U19
22 : 00 Vitoria Setubal U19 -:- Torreense U19
22 : 00 Vizela U19 -:- Boavista U19

QATAR: Division 2

22 : 30 Al Mesaimeer -:- Al-Waab
22 : 30 Al Sailiya -:- Al Khor
22 : 30 Al-Shahaniya -:- Al-Kharitiyath
22 : 30 Lusail -:- Al Bidda

REPUBLIC OF THE CONGO: Ligue 1

21 : 00 Etoile du Congo -:- Nathalys
00 : 00 Kondzo -:- Cheminots

ROMANIA: Liga 1 - Championship Group

00 : 30 FCSB -:- FC Rapid Bucuresti

ROMANIA: Liga 1 - Relegation Group

19 : 00 Poli Iasi -:- FC Voluntari
21 : 30 U Craiova 1948 -:- Din. Bucuresti

ROMANIA: Liga 2 - Relegation Group

15 : 00 Ceahlaul -:- Alexandria
15 : 00 Chindia Targoviste -:- Steaua Bucuresti
15 : 00 CSM Slatina -:- Viitorul Tg. Jiu
15 : 00 FC Arges -:- CSM Resita
15 : 00 Metaloglobus Bucharest -:- Unirea Dej
15 : 00 Tunari -:- Concordia

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Promotion Group

21 : 00 Stiinta Miroslava -:- CSM Bacau

ROMANIA: Liga 3 - Seria 1 - Relegation Group

21 : 00 CSM Vaslui -:- Brodoc
21 : 00 Somuz Falticeni -:- Aerostar

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Promotion Group

21 : 00 Sporting Liesti -:- CSM Focsani
21 : 00 Unirea Branistea -:- Metalul Buzau

ROMANIA: Liga 3 - Seria 2 - Relegation Group

21 : 00 Braila -:- Hamangia Baia
21 : 00 Sutesti -:- Viitorul Ianca

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Promotion Group

21 : 00 Agricola Borcea -:- Calarasi
21 : 00 LPS HD Clinceni -:- Afumati

ROMANIA: Liga 3 - Seria 3 - Relegation Group

21 : 00 Gloria Baneasa -:- Axiopolis Cernavoda
21 : 00 Recolta Gh. Doja -:- Inainte Modelu
21 : 00 Voluntari 2 -:- Progresul Fundulea

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Promotion Group

21 : 00 CS Blejoi -:- Popesti Leordeni
21 : 00 Dunarea Giurgiu -:- CS Din. Bucuresti

ROMANIA: Liga 3 - Seria 4 - Relegation Group

21 : 00 FC Pucioasa -:- Muscel
21 : 00 Moreni -:- CSO Plopeni
21 : 00 Paulesti -:- Tricolorul Breaza

ROMANIA: Liga 3 - Seria 5 - Relegation Group

21 : 00 SR Brasov -:- Tarlungeni
21 : 00 Targu Secuiesc -:- Sepsi Sf. Gheorghe 2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 6 - Relegation Group

21 : 00 Calimanesti -:- Petrolul Potcoava
21 : 00 Horezu -:- Curtisoara

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Promotion Group

21 : 00 Viitorul Simian -:- CSO Filiasi

ROMANIA: Liga 3 - Seria 7 - Relegation Group

21 : 00 Turceni -:- U Craiova 1948 2

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Promotion Group

21 : 00 Peciu Nou -:- Politehnica Timisoara

ROMANIA: Liga 3 - Seria 8 - Relegation Group

21 : 00 Progresul Pecica -:- Teuz Cermei
21 : 00 Soimii Lipova -:- Avantul Periam

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Promotion Group

21 : 00 Unirea Ungheni -:- ACS Medias
21 : 00 Univ. din Alba Iulia -:- Gloria 2018 Bistrita

ROMANIA: Liga 3 - Seria 9 - Relegation Group

21 : 00 Unirea Alba-Iulia -:- Avantul Reghin

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Promotion Group

21 : 00 Santandrei -:- CSM Satu Mare

ROMANIA: Liga 3 - Seria 10 - Relegation Group

21 : 00 Baia Mare -:- Minerul Ocna Dej
21 : 00 Victoria Carei -:- Sanatatea Cluj

ROMANIA: Liga 1 Women - Championship Group

17 : 00 Csikszereda M. Ciuc W -:- Ol. Cluj W

RUSSIA: Premier League

18 : 00 Rubin Kazan -:- Lokomotiv Moscow
20 : 30 Baltika -:- Krylya Sovetov
23 : 30 CSKA Moscow -:- Akhmat Grozny

RUSSIA: FNL 2 - Division A Gold - Spring Season

16 : 00 Ufa -:- Krasnodar 2
17 : 00 FK Novosibirsk -:- R. Volgograd
18 : 00 Veles Moscow -:- Lipetsk
19 : 00 Rodina Moscow 2 -:- FK Chayka
21 : 00 Murom -:- Chelyabinsk

RUSSIA: FNL 2 - Division A Silver - Spring Season

18 : 00 Kaluga -:- Omsk
18 : 00 Ulyanovsk -:- Tekstilshtik
18 : 30 S. Kostroma -:- Mashuk
20 : 00 D. Bryansk -:- Miass
20 : 00 Kursk -:- Khimik

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 1

18 : 00 Astrakhan -:- Alania 2
19 : 00 Dynamo Makhachkala 2 -:- Kamensk-Shakhtinsky
19 : 00 Dynamo Stavropol -:- Maykop
19 : 30 FK Pobeda -:- Nart Cherkessk
20 : 00 Biolog -:- Spartak Nalchik
20 : 00 FC Sevastopol -:- Legion Makhachkala
20 : 00 Kholding -:- Angust Nazran
21 : 00 Rostov 2 -:- Rubin Yalta

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2

19 : 00 Luki-Energiya -:- Vladimir
19 : 00 Zvezda St. Peterburg -:- Chertanovo M.

RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 4

15 : 00 Ural 2 -:- Akron Togliatti 2
17 : 00 Krylya Sovetov Samara 2 -:- Volna Nizhegorodskaya
18 : 00 Kirov -:- Orenburg 2
18 : 00 Pari NN 2 -:- Nosta
19 : 00 Rubin Kazan 2 -:- Lada Togliatti

RUSSIA: Supreme Division Women

14 : 00 FK Yenisey W -:- FK Rostov W
19 : 00 Ryazan W -:- Rubin Kazan W
21 : 00 Dynamo Moscow W -:- FK Krylya Sovetov Samara W

RWANDA: Premier League

20 : 00 Amagaju -:- Etoile de L'Est
20 : 00 APR -:- Kiyovu
20 : 00 Bugesera -:- Rayon Sport
20 : 00 Marines -:- Police

SAN MARINO: Campionato Sammarinese

20 : 00 Cailungo -:- La Fiorita
20 : 00 Domagnano -:- Tre Fiori
20 : 00 Faetano -:- Cosmos
20 : 00 Murata -:- Fiorentino
20 : 00 Tre Penne -:- Virtus

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

22 : 00 Al Akhdoud -:- Damac
01 : 00 Al Ettifaq -:- Al Wehda
01 : 00 Al Hazem -:- Al Ittihad

SCOTLAND: Championship

21 : 00 Arbroath -:- Morton
21 : 00 Dundee Utd -:- Ayr
21 : 00 Dunfermline -:- Queen's Park
21 : 00 Partick Thistle -:- Airdrieonians

SCOTLAND: League One

21 : 00 Edinburgh City -:- Annan
21 : 00 Falkirk -:- Kelty Hearts
21 : 00 Montrose -:- Hamilton
21 : 00 Stirling -:- Queen of South
23 : 30 Cove Rangers -:- Alloa

SCOTLAND: League Two

21 : 00 Bonnyrigg Rose -:- Spartans
21 : 00 Clyde -:- Stenhousemuir
21 : 00 Elgin City -:- Peterhead
21 : 00 Forfar Athletic -:- East Fife
21 : 00 Stranraer -:- Dumbarton

SCOTLAND: Highland League

20 : 00 Clachnacuddin -:- Lossiemouth
21 : 00 Brora Rangers -:- Brechin
21 : 00 Buckie Thistle -:- Keith
21 : 00 Deveronvale -:- Formartine Utd
21 : 00 Forres Mechanics -:- Turriff Utd
21 : 00 Fraserburgh -:- Strathspey Thistle
21 : 00 Wick Academy -:- Banks O' Dee

SCOTLAND: Scottish Cup

18 : 30 Aberdeen -:- Celtic

SERBIA: Super Liga - Championship Group

19 : 00 Radnicki 1923 -:- Cukaricki
20 : 00 TSC -:- Vojvodina
23 : 00 Crvena zvezda -:- Partizan

SEYCHELLES: Premier League

18 : 00 Cote d'Or -:- Northern Dynamo
19 : 00 St Michel United -:- Anse Reunion

SIERRA LEONE: Premier League

FT 18:15Kholifa Stars -:- Lamboi
FT 18:15Luawa -:- Kahunla
FT 18:15Mighty Blackpool -:- Real Republicans
FT 18:15Ports Authority -:- Bhantal
23 : 15 Wusum Stars -:- SLIFA

SLOVAKIA: Nike liga - Championship Group

20 : 30 Podbrezova -:- Zilina
23 : 00 Dun. Streda -:- Ruzomberok

SLOVAKIA: Nike liga - Relegation Group

23 : 00 Michalovce -:- Skalica
23 : 00 Z. Moravce-Vrable -:- Banska Bystrica

SLOVAKIA: 3. Liga - East

21 : 30 Bardejov -:- Oravske Vesele
21 : 30 Namestovo -:- Vranov

SLOVAKIA: 3. Liga - West

21 : 30 AFC Nove Mesto -:- Galanta
21 : 30 Castkovce -:- Belusa
21 : 30 HA Banska Bystrica -:- Lehota p. V.
21 : 30 Jednota Banova -:- Raca
21 : 30 MSK Martin -:- Zvolen

SLOVAKIA: 4. liga - Bratislava

22 : 00 Domino -:- Nova Dedinka

SLOVAKIA: 4. liga - Central

21 : 00 Banik Stranavy -:- Slavia Staskov
21 : 00 K. Nove Mesto -:- Badin
21 : 00 TJD Pribelce -:- Kovacova
21 : 00 Tvrdosin -:- SK Javornik Makov

SLOVAKIA: 4. liga - East

21 : 00 Kezmarok -:- Sabinov
21 : 00 Poprad -:- Sokol Lubotice
21 : 00 Sobrance-Sobranecko -:- Medzilaborce

SLOVAKIA: 4. liga - West

21 : 00 Banik Prievidza -:- FKM Nove Zamky
21 : 00 Boleraz -:- Hurbanovo

SLOVAKIA: 1. Liga Women - Relegation Group

17 : 00 Zilina W -:- Presov W
22 : 00 Petrzalka W -:- Trencin W

SLOVENIA: Prva liga

20 : 00 Radomlje -:- Mura
22 : 30 O. Ljubljana -:- Aluminij

SOMALIA: National league

19 : 30 Raadsan -:- Mogadishu City

SOUTH AFRICA: Premier League

20 : 00 Golden Arrows -:- Royal AM
22 : 00 Sekhukhune -:- Cape Town Spurs
22 : 30 Orlando Pirates -:- AmaZulu
01 : 00 Supersport Utd -:- Chippa Utd.

SOUTH AFRICA: Motsepe Foundation Championship

20 : 00 Baroka -:- Casric Stars
20 : 00 JDR Stars -:- Venda
20 : 00 Platinum City -:- Milford FC
20 : 00 Pretoria U. -:- Magesi
20 : 00 Upington City -:- Black Leopards

SOUTH AFRICA: Diski Challenge

15 : 00 Polokwane U23 -:- TS Galaxy U23
15 : 00 Supersport Utd U23 -:- Royal AM U23

SOUTH AMERICA: South American Championship Women U20

FT Argentina U20 W 0:0 Paraguay U20 W
FT Ecuador U20 W 2:1 Uruguay U20 W
04 : 00 Venezuela U20 W -:- Chile U20 W

SOUTH KOREA: K League 1

12 : 00 Suwon FC -:- Jeju Utd
14 : 30 Pohang -:- Gimcheon Sangmu
14 : 30 Seoul -:- Jeonbuk

SPAIN: LaLiga2

19 : 00 Amorebieta -:- Valladolid
21 : 15 Racing Santander -:- Levante
21 : 15 Villarreal B -:- Ferrol
23 : 30 Elche -:- Gijon
02 : 00 Huesca -:- Zaragoza

SPAIN: Primera RFEF - Group 1

21 : 00 R. Sociedad B -:- Fuenlabrada
22 : 00 Sabadell -:- Cornella
23 : 00 Teruel -:- Sestao
00 : 00 Dep. La Coruna -:- Cultural Leonesa
01 : 00 Rayo Majadahonda -:- Tarazona

SPAIN: Primera RFEF - Group 2

23 : 00 Algeciras -:- Antequera
01 : 00 Real Madrid B -:- Alcoyano
01 : 00 Sanluqueno -:- Recreativo Huelva

SPAIN: Segunda RFEF - Group 1

21 : 00 R. Oviedo B -:- Compostela
22 : 00 Coruxo FC -:- Dep. Fabril

SPAIN: Segunda RFEF - Group 2

22 : 00 AD San Juan -:- Mutilvera
00 : 00 Real Sociedad C -:- Ath Bilbao B

SPAIN: Segunda RFEF - Group 3

20 : 30 Andratx -:- Formentera
23 : 00 La Nucia -:- Manresa
01 : 00 Alzira -:- Valencia B

SPAIN: Segunda RFEF - Group 5

23 : 00 Guadalajara -:- Villanovense

SPAIN: Tercera RFEF - Group 1

21 : 00 Pontevedra B -:- Bergantinos
22 : 30 Gran Pena -:- Barbadas-Bentraces
00 : 30 Rapido de Bouzas -:- Polvorin

SPAIN: Tercera RFEF - Group 2

21 : 30 Condal -:- Caudal Deportivo

SPAIN: Tercera RFEF - Group 3

22 : 00 Atletico Albericia -:- Revilla
22 : 00 UD Samano -:- Atletico Mineros
00 : 00 Solares -:- Escobedo

SPAIN: Tercera RFEF - Group 4

20 : 30 CD Vitoria -:- Beasain
21 : 00 Alaves C -:- Basconia
21 : 30 Pasaia -:- San Ignacio
22 : 00 Durango -:- Derio
22 : 00 Lagun Onak -:- Portugalete
22 : 00 Padura -:- Touring KE
22 : 15 Leioa -:- Anaitasuna FT
23 : 00 SD Deusto -:- Aurrera Ondarroa

SPAIN: Tercera RFEF - Group 5

22 : 30 Rapitenca -:- Vilassar de Mar

SPAIN: Tercera RFEF - Group 6

21 : 00 Castellon B -:- Burriana
21 : 00 Roda -:- Utiel
22 : 00 Gandia -:- Torrellano
22 : 00 Jove -:- Castellonense

SPAIN: Tercera RFEF - Group 8

21 : 00 Colegios Diocesanos -:- Real Avila
21 : 30 La Virgen -:- Becerril
21 : 30 Santa Marta Tormes -:- Laguna
21 : 45 Ponferradina B -:- Bembibre
22 : 30 Atl. Astorga -:- Villaralbo
22 : 30 Burgos CF B -:- Leonesa B
22 : 30 Mirandes B -:- Palencia CA
23 : 00 Palencia CF -:- Almazan

SPAIN: Tercera RFEF - Group 9

23 : 00 El Ejido -:- Huetor Tajar
23 : 00 Torre del Mar -:- Malaga City

SPAIN: Tercera RFEF - Group 10

22 : 00 La Palma -:- Ceuta B
23 : 00 Puente Genil -:- Conil
00 : 00 Bollullos -:- Cartaya
00 : 00 Ciudad de Lucena -:- Atletico Espeleno

SPAIN: Tercera RFEF - Group 11

21 : 00 Santanyi -:- Binissalem
21 : 30 Platges de Calvia -:- Ibiza Islas Pitiusas
22 : 00 Llosetense -:- Felanitx
22 : 00 Manacor -:- Arenal

SPAIN: Tercera RFEF - Group 12

18 : 00 Panaderia -:- La Cuadra
18 : 15 Villa Santa Brigida -:- Santa Ursula
23 : 30 San Bartolome -:- Yaiza

SPAIN: Tercera RFEF - Group 15

21 : 00 Bidezarra -:- Beti Onak
21 : 30 Huarte -:- Subiza
21 : 30 Txantrea -:- Oberena
22 : 00 CD Ardoi -:- Pamplona
22 : 00 Cortes -:- Ezcabarte
23 : 00 Lerines -:- Pena

SPAIN: Tercera RFEF - Group 16

21 : 00 Pena Balsamaiso -:- Calahorra B
22 : 00 Varea -:- Berceo
23 : 00 Vianes -:- River Ebro

SPAIN: Tercera RFEF - Group 17

22 : 15 Ebro -:- Huesca B

SPAIN: Tercera RFEF - Group 18

22 : 30 Tarancon -:- Toledo
23 : 00 Azuqueca -:- Villarrubia

SPAIN: Liga F Women

17 : 00 Levante W -:- Real Madrid W
19 : 00 Granada CF W -:- Costa Adeje Tenerife W
21 : 00 Huelva W -:- Eibar W
23 : 00 Madrid C. W -:- Athletic Bilbao W

SURINAME: SML

06 : 00 PVV -:- Voorwaarts
03 : 30 Inter Moengotapoe -:- Flora

SWEDEN: Allsvenskan

20 : 00 Goteborg -:- Norrkoping
20 : 00 Sirius -:- Varnamo
22 : 30 Malmo FF -:- Vasteras SK

SWEDEN: Division 1 - Norra

17 : 00 Friska Viljor -:- United Nordic
18 : 00 AFC Eskilstuna -:- Assyriska FF
21 : 00 Karlstad -:- Stockholm Internazionale
21 : 00 Sollentuna -:- FBK Karlstad

SWEDEN: Allsvenskan Women

20 : 00 Vaxjo DFF W -:- Orebro W
20 : 00 Vittsjo W -:- AIK W

SWITZERLAND: Super League

23 : 00 Servette -:- Grasshoppers
23 : 00 Yverdon -:- Lausanne Ouchy
01 : 30 Lugano -:- Lausanne

SWITZERLAND: Promotion League

20 : 30 Basel II -:- Delemont
20 : 30 Young Boys II -:- Bulle
21 : 00 Breitenrain -:- Etoile-Carouge
21 : 00 Luzern II -:- Cham
21 : 00 Rapperswil -:- Paradiso
21 : 00 Zurich II -:- Bavois
22 : 00 St. Gallen II -:- Kriens

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 1

20 : 00 Lausanne II -:- Portalban
22 : 00 Echallens -:- Chenois
22 : 00 Monthey -:- Sarraz-Ecleplens
22 : 00 Oberwallis Naters -:- Grand-Saconnex
22 : 30 Pully -:- Sion II
22 : 30 Vevey -:- Meyrin

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 2

21 : 00 Bassecourt -:- Thun II
21 : 00 Dietikon -:- Munsingen
21 : 00 Koniz -:- Black Stars
21 : 00 Schotz -:- Rotkreuz
21 : 00 Solothurn -:- Concordia
21 : 00 Wohlen -:- Courtetelle
23 : 00 Emmenbrucke -:- Muri

SWITZERLAND: 1.Liga Classic Group 3

21 : 00 Balzers -:- Taverne
21 : 00 Hongg -:- Wettswil-Bonstetten
21 : 00 Linth -:- YF Juventus
22 : 00 Freienbach -:- Uzwil
22 : 00 Winterthur II -:- Mendrisio
23 : 00 Grasshopper II -:- Eschen
23 : 00 Kosova -:- Tuggen

SYRIA: Premier League

20 : 00 Al-Ittihad Aleppo -:- Al Taliya
20 : 00 Al-Sahel -:- Al Jaish
20 : 00 Al Wahda -:- Horriya

TAJIKISTAN: Vysshaya Liga

20 : 00 Barkchi Hisor -:- Vakhsh
22 : 00 CSKA Pomir Dushanbe -:- Ravshan
22 : 00 Istiqlol Dushanbe -:- Kuktosh

TANZANIA: Ligi Kuu Bara

21 : 00 Young Africans -:- Simba

THAILAND: Thai League 1

18 : 00 Pathum United -:- Chonburi
18 : 30 Police Tero -:- Uthai Thani
19 : 00 Khonkaen Utd. -:- Trat FC
20 : 00 Ratchaburi -:- Buriram

THAILAND: Thai League 2

17 : 30 Phrae -:- Ayutthaya Utd
18 : 00 Pattaya United -:- Chanthaburi
18 : 30 Nakhon Ratchasima FC -:- Nong Bua Pitchaya
19 : 00 Nakhon Si -:- Kasetsart

TOGO: Championnat National

22 : 30 ASC Kara -:- Gbikinti Bassar

TUNISIA: Tunisia Cup

20 : 30 Ahly Sfaxien -:- Union Ksibet Mediouni
20 : 30 Progres Sakiet -:- Tazarka
20 : 30 Zarzis -:- Stade Tunisien

TURKEY: Super Lig

17 : 30 Istanbulspor AS -:- Karagumruk
20 : 00 Konyaspor -:- Alanyaspor
23 : 00 Kayserispor -:- Trabzonspor
23 : 00 Samsunspor -:- Adana Demirspor

TURKEY: 1. Lig

17 : 30 Bandirmaspor -:- Tuzlaspor
20 : 00 Giresunspor -:- Goztepe
23 : 00 Eyupspor -:- Boluspor

TURKMENISTAN: Yokary Liga

18 : 00 Kopetdag Asgabat -:- Ahal
18 : 00 Merw -:- Altyn Asyr
18 : 15 Energetik -:- Nebitci
19 : 00 Sagadam -:- Arkadag

UGANDA: Premier League

20 : 00 BUL -:- Express

UKRAINE: Premier League

19 : 30 Ch. Odessa -:- Kryvbas
22 : 00 Vorskla Poltava -:- Kolos Kovalivka

UKRAINE: Persha Liga - Relegation Group

16 : 00 MFC Metalurh -:- Bukovyna
16 : 45 Dinaz Vyshgorod -:- Khust
17 : 30 Hirnyk-Sport -:- Podillya Khmelnytskyi

UKRAINE: U19 League

16 : 00 Veres Rivne U19 -:- Dnipro-1 U19
17 : 00 Dyn. Kyiv U19 -:- Zhytomyr U19
18 : 00 Oleksandriya U19 -:- LNZ Cherkasy U19

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

21 : 00 Hatta -:- Emirates Club
23 : 30 Al Wahda -:- Ajman

UNITED ARAB EMIRATES: Division 1

20 : 55 Gulf United -:- Al-Taawon
20 : 55 Masafi -:- Masfut
21 : 5 Al Dhafra -:- Dubai City

URUGUAY: Primera Division - Apertura

20 : 00 Danubio -:- Cerro Largo
01 : 00 Boston River -:- Penarol
04 : 00 Nacional -:- Rampla Juniors

USA: NISA

FT Michigan Stars 2:0 Georgia Lions

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura

FT Carabobo 1:0 Caracas
FT Metropolitanos 2:0 Angostura
FT Zamora 0:2 Portuguesa

VENEZUELA: Liga FUTVE 2 - Apertura

03 : 00 Dynamo Puerto -:- Fundacion AIFI
04 : 00 Maritimo -:- Atletico La Cruz

WALES: Cymru South

20 : 30 Abergavenny Town -:- Caerau Ely
20 : 30 Abertillery Bluebirds -:- Afan Lido
20 : 30 Baglan Dragons -:- Pontardawe
20 : 30 Cambrian & Clydach -:- Trefelin
20 : 30 Carmarthen Town -:- Llantwit Major
20 : 30 Cwmbran Celtic -:- Goytre Utd
20 : 30 Taffs Well -:- Ammanford

WALES: Cymru North

20 : 00 Llanidloes -:- Bangor 1876

ZAMBIA: Super League

FT 15:00Forest Rangers -:- Konkola
20 : 00 Green Eagles -:- Kabwe
20 : 00 Konkola -:- MUZA
FT 15:00Mufulira -:- Prison Leopards
FT 15:00Mutondo Stars -:- Green Buffaloes
FT 15:00MUZA -:- Power Dynamos
FT 15:00NAPSA Stars -:- Green Eagles
FT 15:00Nkana -:- ZESCO
20 : 00 Nkwazi -:- Forest Rangers
20 : 00 Power Dynamos -:- Nkana
FT 15:00Red Arrows -:- Kansanshi
FT 15:00Trident -:- Nkwazi
FT 15:00Zanaco -:- Kabwe

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20 : 00 GreenFuel -:- Herentals
20 : 00 Platinum -:- Bikita Minerals
20 : 00 Yadah -:- Chegutu Pirates
20 : 00 ZPC Kariba -:- Arenel Movers