KQBD   Kết quả Tennis   Kết quả bóng rổ  


BXH BD Anh   Ý   TBN   Đức    C1   C3   Vua phá lưới  
KQBD các trận đấu hôm qua và sáng nay (đã kết thúc)  

ENGLAND: Premier League Cup - Play Offs

20 : 30 Crystal Palace U21 -:- Leicester U21

SPAIN: LaLiga

02 : 00 Celta Vigo -:- Almeria

ITALY: Serie A

01 : 45 Lazio -:- AC Milan

GERMANY: Bundesliga

01 : 30 Freiburg -:- Bayern Munich

FRANCE: Ligue 1

02 : 00 Monaco -:- PSG

NETHERLANDS: Eredivisie

01 : 00 FC Volendam -:- Nijmegen

JAPAN: J1 League

16 : 00 Kawasaki Frontale -:- Iwata
16 : 00 Yokohama F. Marinos -:- Avispa Fukuoka

SOUTH AMERICA: Copa Libertadores - Qualification

FT EL Nacional (Ecu) 0:1 Sportivo Trinidense (Par)
FT Colo Colo (Chi) 0:0 Godoy Cruz (Arg)

AFRICA: CAF Champions League

22 : 00 Al Ahly (Egy) -:- Young Africans (Tan)
22 : 00 CR Belouizdad (Alg) -:- Medeama (Gha)

ALBANIA: Superliga

18 : 30 Egnatia -:- Dinamo Tirana
18 : 30 Laci -:- Skenderbeu
22 : 00 Partizani -:- Kukesi

ALGERIA: Ligue 1

21 : 00 Magra -:- Oran
FT 17:00Khenchela -:- CR Belouizdad
FT 17:00USM Alger -:- Kabylie

ALGERIA: Ligue 2

20 : 00 CA Batna -:- Annaba
20 : 00 Chelghoum -:- Bordj Menail
20 : 00 Ghozlane -:- Eulma
20 : 00 Khemis El Khechna -:- Telaghema
20 : 00 Khroub -:- MO Constantine
20 : 00 Mlila -:- MSP Batna
20 : 00 Olympique Akbou -:- Olympique Magrane
20 : 00 Widad Adabi de Boufarik -:- Guir Abadla

ARGENTINA: Copa de la Liga Profesional

FT Gimnasia L.P. 1:3 Instituto
FT Huracan 2:0 Rosario Central
FT Ind. Rivadavia 1:3 Barracas Central
04 : 00 Tigre -:- Central Cordoba

ARGENTINA: Torneo Promocional Amateur - Apertura

02 : 00 Atletico Pilar -:- Deportivo Metalurgico

AUSTRALIA: A-League

14 : 45 Macarthur FC -:- Melbourne City

AUSTRALIA: NPL South Australian

15 : 00 Para -:- Adelaide City
15 : 00 South Adelaide -:- Adelaide Comets

AUSTRALIA: A-League Women

FT Western United W 4:2 Canberra W

AUSTRIA: Burgenland

00 : 30 Klingenbach -:- Pinkafeld
00 : 30 Leithaprodersdorf -:- Schattendorf

AUSTRIA: Oberosterreich

00 : 00 Edelweiss -:- Bad Ischl
00 : 00 Weisskirchen -:- Schallerbach

AUSTRIA: Wien

23 : 30 Schwechat -:- Mannsworth

AZERBAIJAN: Premier League

21 : 00 Sumqayit -:- Kapaz

BELGIUM: Jupiler Pro League

01 : 45 Westerlo -:- Charleroi

BELGIUM: Challenger Pro League

01 : 00 Club Brugge KV U23 -:- Genk U23
01 : 00 Waregem -:- St. Liege U23

BELGIUM: National Division 1

00 : 30 Gent B -:- Antwerp B

BELGIUM: Pro League U21

00 : 30 Oostende U21 -:- Beveren U21
01 : 00 RFC Liege U21 -:- RWDM U21
01 : 30 Francs Borains U21 -:- Kortrijk U21

BRAZIL: Amapaense

05 : 00 Sao Paulo AP -:- Oratorio

BRAZIL: Amazonense - Second stage

FT Amazonas 0:0 Nacional-AM

BRAZIL: Cearense - Relegation

FT Caucaia 2:0 Barbalha
FT Horizonte 2:1 Atletico-CE

BRAZIL: Cearense 2

00 : 30 Tiradentes -:- Cariri FC

BRAZIL: Maranhense

FT Moto Club 0:1 Imperatriz

BRAZIL: Paraibano

FT Campinense 1:0 Nacional de Patos
01 : 00 Sao Paulo Crystal -:- CSP

BRAZIL: Paulista

03 : 30 Botafogo SP -:- Guarani

BRAZIL: Pernambucano - Play Offs

05 : 00 Nautico -:- Afogados da Ingazeira

BRAZIL: Sul-Matogrossense

FT Nautico MS 3:4 Portuguesa MS

BRAZIL: Copa do Brasil

FT Ji-Parana 0:0 Paysandu PA

BRAZIL: Copa Verde

FT Sao Raimundo RR 3:4pen Capital FC

BRAZIL: Goiano U20

00 : 30 Aparecida EC U20 -:- Jataiense U20
00 : 30 Aparecidense U20 -:- Trindade U20
00 : 30 Atletico GO U20 -:- Guanabara City U20
00 : 30 Cerrado EC U20 -:- Vila Nova FC U20
00 : 30 Guapo M19 U20 -:- Royal U20
00 : 30 Itaberai U20 -:- Goias U20

BRAZIL: Copa Rio Women

19 : 00 Vasco W -:- Fluminense W

BULGARIA: Parva liga

21 : 30 Cherno More -:- Botev Vratsa

BURUNDI: Primus League

17 : 00 Rukinzo -:- Moso Sugar
19 : 00 Aigle Noir -:- Inter Star
19 : 00 Dynamik -:- Flambeau du Centre

CHAD: Premiere Division - LPFN

20 : 30 Renaissance -:- AS Farcha

CHILE: Primera Division

05 : 30 Cobreloa -:- Cobresal

CHINA: Super League

16 : 00 Shandong Taishan -:- Changchun Yatai
17 : 35 Qingdao West Coast -:- Henan Songshan Longmen
18 : 00 Shanghai Port -:- Wuhan Three Towns

COLOMBIA: Primera A - Apertura

FT Ind. Medellin 1:0 Dep. Pasto
03 : 00 Envigado -:- Jaguares de Cordoba
05 : 10 Chico -:- Deportes Tolima

COSTA RICA: Liga de Ascenso - Clausura

03 : 00 Carmelita -:- AD Sarchi

CROATIA: Prva NL

19 : 50 Zrinski Osjecko -:- Dugopolje

CROATIA: Druga NL

20 : 00 Kustosija -:- Dragovoljac
20 : 00 Opatija -:- Dugo Selo

CYPRUS: Division 2 - Championship Group

23 : 00 Ypsonas -:- Omonia Aradippou

CZECH REPUBLIC: FNL

23 : 00 Opava -:- Pribram

DJIBOUTI: Division 1

FT 13:00ASAS -:- CF GR/SIAF
20 : 30 Port -:- Garde-Cotes
22 : 30 ASC Hayab -:- Gendarmerie

DR CONGO: Ligue 1 - Championship Group

19 : 00 Maniema -:- Dauphins Noirs

EGYPT: Premier League

20 : 00 Pharco -:- National Bank Egypt
23 : 00 Ceramica Cleopatra -:- Arab Contractors

EGYPT: Division 2 A - Promotion Group

19 : 30 Al Qanah -:- Petrojet
19 : 30 Al-Sekka -:- Ghazl El Mahallah
19 : 30 La Viena -:- Proxy
19 : 30 Tanta -:- Raya
23 : 00 Haras El Hodood -:- Wadi Degla

ENGLAND: Championship

02 : 00 West Brom -:- Coventry

ENGLAND: Professional Development League

19 : 00 Barnsley U21 -:- Wigan U21
19 : 00 Burnley U21 -:- Coventry U21
20 : 00 Millwall U21 -:- Swansea U21
01 : 00 Colchester U21 -:- Watford U21

ESTONIA: Meistriliiga

23 : 00 Flora -:- Nomme Utd

ESWATINI: Swazi MTN Premier League

19 : 30 Illovo -:- Rangers FC

ETHIOPIA: Premier League

19 : 00 Defence Force -:- Hadiya Hossana
22 : 00 Fasil Kenema -:- Hawassa

FINLAND: Liiga Cup

21 : 00 Mariehamn -:- Gnistan

FRANCE: National 2 - Group B

00 : 00 La Roche -:- Romorantin
00 : 00 Paris 13 Atl. -:- Trelissac
00 : 30 Bergerac -:- Angouleme CFC

GEORGIA: Crystalbet Erovnuli Liga

23 : 00 Dinamo Batumi -:- Kolkheti 1913

GERMANY: Oberliga Niederrhein

00 : 30 Kleve -:- Homberg

GHANA: Premier League

00 : 00 Asante Kotoko -:- Bibiani Gold Stars

GHANA: Division One League

16 : 00 VC Warriors -:- Northern City

GIBRALTAR: National League

02 : 00 Magpies -:- Lynx

HONDURAS: Liga Nacional - Clausura

FT Vida 2:1 Olancho
FT Olimpia 2:0 UPNFM

ICELAND: League Cup

00 : 15 Keflavik -:- Grindavik
00 : 30 IR Reykjavik -:- Valur

ICELAND: League Cup Women

01 : 00 Hafnarfjordur W -:- Stjarnan W

INDIA: ISL

20 : 00 Mohun Bagan -:- Jamshedpur

INDIA: Santosh Trophy - Final Group

FT Services 1:1 Kerala FC
15 : 00 Goa FT -:- Assam
19 : 30 Arunachal -:- Meghalaya

INDIA: IWL Women

14 : 30 HOPS W -:- East Bengal W

INDONESIA: Liga 1

19'Persikabo 1973 0:0 Arema FC
18 : 00 FC Bhayangkara -:- Madura United

IRAQ: Super League

17 : 30 Al Karkh -:- Al Najaf
17 : 30 Naft Missan -:- Al Naft
20 : 00 Al Quwa Al Jawiya -:- Naft Al-Basra
22 : 30 Al-Qassim -:- Karbala
00 : 00 Al Kahraba -:- Al Wasat

IRELAND: Premier Division

01 : 45 Bohemians -:- Dundalk
01 : 45 Derry City -:- St. Patricks
01 : 45 Galway -:- Waterford
01 : 45 Sligo Rovers -:- Shelbourne
02 : 00 Shamrock Rovers -:- Drogheda

ISRAEL: Leumit League

19 : 00 Hapoel Afula -:- Nes Tziona
19 : 00 Hap. Ramat Gan -:- MS Kafr Qasim
19 : 00 H. Ironi Rishon -:- H. Akko
19 : 00 Nof Hagalil -:- M. Herzliya

ISRAEL: Liga Alef North

15 : 00 Hapoel Kafr Kanna -:- Hapoel Bueine
16 : 35 H. Raanana -:- M. Kiryat Ata-Bialik
17 : 00 Kiryat Yam -:- Hapoel Kaukab
17 : 30 MS Tira -:- H. Migdal HaEmek
17 : 45 Ironi Baka -:- Ironi Nesher
18 : 00 Tayibe -:- M. Nazareth
18 : 00 Tzeirei Kafr Kanna -:- Maccabi Nujeidat Ahmad
18 : 15 Hapoel Bnei Zalfa -:- Tzeirey Um El Fahem

ISRAEL: Liga Alef South

16 : 00 H. Bikat Hayarden -:- Nordia Jerusalem
16 : 20 Holon Yermiyahu -:- Hapoel Bnei Lod
16 : 40 Shimshon Kafr Qasim -:- Hapoel Kfar Shalem
16 : 45 Agudat Sport Ashdod -:- M. Ironi Ashdod
17 : 00 M. Ironi Kiryat Malachi -:- SC Dimona
17 : 30 H. Marmorek -:- Ironi Modiin

ITALY: Serie C - Group A

01 : 45 AlbinoLeffe -:- Giana Erminio
01 : 45 Lumezzane -:- Arzignano
01 : 45 Pergolettese -:- Alessandria
01 : 45 Trento -:- Pro Patria
01 : 45 Virtus Verona -:- Pro Sesto

ITALY: Serie C - Group B

01 : 45 Cesena -:- Entella
01 : 45 Pineto -:- Carrarese

ITALY: Primavera 1

19 : 30 Monza U19 -:- Empoli U19

JORDAN: Premier League

20 : 00 Shabab Al Ordon -:- Sahab

KAZAKHSTAN: Premier League

15 : 30 FC Astana -:- Zhenis
18 : 00 Kaisar Kyzylorda -:- Aktobe

KUWAIT: Premier League

21 : 15 Al Shabab -:- Khaitan

LEBANON: Premier League - Winners stage

19 : 45 Nejmeh SC -:- Al Ahed

LIBYA: Premier League

FT 12:00Al Taawun -:- Al Hilal Benghazi
19 : 00 Al-Anwar -:- Al Nasr
19 : 30 Al Ittihad Misurata -:- Asswehly
19 : 30 Al-Khmes -:- Al Madina

LITHUANIA: A Lyga

23 : 00 Suduva -:- Siauliai FA

MEXICO: Liga de Expansion MX - Clausura

FT Tepatitlan de Morelos 0:2 Celaya
FT Atl. Morelia 0:1 Cimarrones de Sonora
05 : 00 Correcaminos -:- Tlaxcala

MEXICO: Liga Premier Serie A

21 : 00 Pioneros -:- Aguacateros de Periban
05 : 00 Inter Playa Del Carmen -:- Petroleros Salamanca

MEXICO: Liga Premier Serie B

00 : 00 Dongu -:- Chilpancingo
04 : 00 Chilangos -:- Ayense
05 : 00 Poza Rica -:- Pachuca 2

MEXICO: Liga MX U23 - Clausura

21 : 00 Atl. San Luis U23 -:- Puebla U23
21 : 00 Queretaro U23 -:- Santos Laguna U23
22 : 00 Mazatlan FC U23 -:- Necaxa U23

MOROCCO: Botola Pro

23 : 00 Chabab Mohammedia -:- FUS Rabat
01 : 00 Union Touarga -:- Youssoufia Berrechid

MYANMAR: MNL League Cup

15 : 00 Glory Goal -:- Rakhine United
15 : 00 Shan Utd -:- Rainbow
15 : 00 University -:- Mahar United
15 : 30 Yangon Utd -:- Shwe Pyi Thar

NAMIBIA: Premiership

23 : 00 Ongos -:- Khomas Nampol

NETHERLANDS: Eerste Divisie

01 : 00 De Graafschap -:- Oss
01 : 00 Den Haag -:- Jong Ajax
01 : 00 Eindhoven FC -:- Jong AZ
01 : 00 FC Emmen -:- Willem II
01 : 00 Helmond -:- Venlo
01 : 00 Maastricht -:- Dordrecht
01 : 00 NAC Breda -:- Jong Utrecht
01 : 00 Telstar -:- Roda

NIGERIA: NNL

20 : 00 Adamawa Utd -:- Sporting Supreme
20 : 00 Kebbi -:- Mailantarki Care

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Champions Cup

FT New England Revolution 3:0 Independiente

NORTH & CENTRAL AMERICA: CONCACAF Championship U20 - Qualification

FT Anguilla U20 1:3 British Virgin Islands U20
FT Barbados U20 4:2 Saint Martin U20
FT Cuba U20 1:0 Belize U20
FT Guatemala U20 5:0 Aruba U20

NORTHERN IRELAND: NIFL Championship

FT 20:45Bangor FC -:- Institute

NORTHERN IRELAND: Irish Cup

01 : 45 Portadown -:- Cliftonville

PARAGUAY: Primera Division - Apertura

04 : 30 Guarani -:- Cerro Porteno

PERU: Liga 1 - Apertura

02 : 00 ADT Tarma -:- Alianza Lima

POLAND: Ekstraklasa

23 : 00 Cracovia -:- Warta Poznan
01 : 30 Ruch Chorzow -:- Piast Gliwice

PORTUGAL: Liga Portugal

02 : 15 Chaves -:- Arouca

QATAR: QSL

21 : 00 Al-Duhail -:- Al-Gharafa
21 : 00 Al-Sadd -:- Qatar SC
23 : 00 Al Arabi -:- Al Rayyan

ROMANIA: Liga 1

00 : 00 Poli Iasi -:- Din. Bucuresti

RUSSIA: Premier League

22 : 00 FK Rostov -:- Krylya Sovetov

SAUDI ARABIA: Saudi Professional League

20 : 00 Abha -:- Al Taee
20 : 00 Al Akhdoud -:- Al Riyadh
23 : 00 Al Hilal -:- Al Ittihad

SCOTLAND: Championship

01 : 45 Arbroath -:- Raith

SCOTLAND: Highland League

01 : 30 Banks O' Dee -:- Turriff Utd

SERBIA: Super Liga

19 : 00 Radnicki 1923 -:- IMT Novi Beograd
23 : 30 Cukaricki -:- Napredak

SIERRA LEONE: Premier League

FT 17:15Freetown City -:- Real Republicans

SLOVAKIA: 3. Liga - West

21 : 00 HA Banska Bystrica -:- Podkonice

SLOVENIA: Prva liga

22 : 30 Aluminij -:- Mura

SOMALIA: National league

18 : 30 Jeenyo -:- Dekedda

SOUTH AFRICA: Premier League

23 : 30 Stellenbosch -:- Chippa Utd.

SOUTH AFRICA: Motsepe Foundation Championship

19 : 30 Milford FC -:- Hungry Lions
23 : 30 Maritzburg Utd -:- NB La Masia

SOUTH AMERICA: Recopa Sudamericana

FT Fluminense 2:0 LDU Quito

SOUTH KOREA: K League 1

FT Ulsan HD 1:0 Pohang
45+'Jeonbuk 0:1 Daejeon

SPAIN: LaLiga2

01 : 30 Gijon -:- Albacete

SPAIN: Tercera RFEF - Group 11

17 : 00 Binissalem -:- Collerense
17 : 00 Mercadal -:- Poblense
21 : 30 Inter Manacor -:- Constancia
22 : 00 Alcudia -:- Manacor

SYRIA: Premier League

18 : 00 Al-Ittihad Aleppo -:- Foutoua
18 : 00 Al Jaish -:- Hottin
18 : 00 Al Karamah -:- Al Wahda
18 : 00 Al-Sahel -:- Jableh
18 : 00 Al Taliya -:- Horriya
18 : 00 Tishreen -:- Wathbah

TRINIDAD AND TOBAGO: TT Premier League

04 : 00 1976 Phoenix FC -:- Police
04 : 00 Defence Force -:- Prison Service
04 : 00 Eagles FC -:- Sando

TURKEY: Super Lig

23 : 00 Kasimpasa -:- Sivasspor

TURKEY: 1. Lig

23 : 00 Umraniyespor -:- Altay

TURKEY: 2. Lig White Group

17 : 00 Yeni Mersin Idmanyurdu -:- Erokspor

UGANDA: Big League

19 : 00 Jinja North -:- Calvary

UKRAINE: Premier League

22 : 00 Zhytomyr -:- LNZ Cherkasy

UKRAINE: U19 League

16 : 00 Kolos Kovalivka U19 -:- Rukh Lviv U19
16 : 00 Minaj U19 -:- Metalist 1925 U19
17 : 00 Vorskla Poltava U19 -:- Veres Rivne U19
17 : 30 Dyn. Kyiv U19 -:- Ch. Odessa U19

UNITED ARAB EMIRATES: UAE League

19 : 35 Ajman -:- Emirates Club
19 : 35 Khorfakkan -:- Shabab Al-Ahli Dubai
22 : 15 Al Wasl -:- Al Sharjah

URUGUAY: Primera Division - Apertura

02 : 00 CA Cerro -:- Progreso
04 : 30 Miramar -:- Cerro Largo

UZBEKISTAN: Super League

19 : 30 Navbahor Namangan -:- Din. Samarkand
20 : 15 Nasaf Qarshi -:- Olympic

VENEZUELA: Liga FUTVE - Apertura

02 : 00 Metropolitanos -:- Carabobo
05 : 00 Monagas -:- Estudiantes Merida

VIETNAM: V.League 2

19'Phu Tho 0:1 Hoa Binh
16 : 00 Da Nang -:- TTBD Phu Dong

WALES: Cymru Premier - Championship Group

01 : 45 Bala -:- Connahs Q.
01 : 45 Caernarfon -:- Newtown

WALES: Cymru South

01 : 30 Briton Ferry -:- Afan Lido

WORLD: Friendly International Women

15 : 10 England U16 W -:- Norway U16 W
18 : 00 Argentina U17 W -:- Paraguay U17 W
20 : 40 Denmark U16 W -:- Ecuador U16 W

WORLD: Club Friendly Women

19 : 00 Vaxjo DFF W (Swe) -:- Linkoping W (Swe)
23 : 00 Stabaek W (Nor) -:- Kolbotn W (Nor)
23 : 30 Trelleborg W (Swe) -:- Orebro W (Swe)
04 : 30 America de Cali W (Col) -:- Dep. Cali W (Col)