Kết quả bóng đá    KQ Tennis    Tỷ lệ    Contact
Anh    Đức    Ý    TBN    Pháp   C1    C3    AFC U-23
Link xem online :    Iraq U-23 - Vietnam U-23  Espanyol - Sevilla  Brighton & Hove - Chelsea  
Dự đoán tỷ số trận đấu    Bảng xếp hạng
VIDEO Liverpool 4 – 3 Manchester City
VIDEO Manchester United 3 – 0 Stoke City
Tỷ số bóng đá các trận đang diễn ra
January 20
12:30
Brighton & Hove Albion
Chelsea
15:00
Arsenal
Crystal Palace
15:00
Burnley
Manchester United
15:00
Everton
West Bromwich Albion
15:00
Leicester City
Watford
15:00
Stoke City
Huddersfield Town
15:00
West Ham United
AFC Bournemouth
17:30
Manchester City
Newcastle United
January 20
15:00
Aston Villa
Barnsley
15:00
Bolton Wanderers
Ipswich Town
15:00
Fulham
Burton Albion
15:00
Leeds United
Millwall
15:00
Norwich City
Sheffield United
15:00
Preston North End
Birmingham City
15:00
Queens Park Rangers
Middlesbrough
15:00
Reading
Brentford
15:00
Sunderland
? - ?
Hull City
15:00
Wolverhampton Wanderers
Nottingham Forest
17:30
Sheffield Wednesday
? - ?
Cardiff City


January 20
15:00
Accrington Stanley
Port Vale
15:00
Barnet
? - ?
Lincoln City
15:00
Colchester United
Grimsby Town
15:00
Coventry City
Swindon Town
15:00
Crewe Alexandra
Wycombe Wanderers
15:00
Forest Green Rovers
Cambridge United
15:00
Luton Town
Morecambe
15:00
Mansfield Town
Cheltenham Town
15:00
Notts County
Exeter City
15:00
Stevenage
Carlisle United
15:00
Yeovil Town
Chesterfield
January 20
15:00
AFC Wimbledon
Blackpool
15:00
Bristol Rovers
Bradford City
15:00
Charlton Athletic
Walsall
15:00
Fleetwood Town
Blackburn Rovers
15:00
Northampton Town
Milton Keynes Dons
15:00
Oxford United
Bury
15:00
Peterborough United
Oldham Athletic
15:00
Plymouth Argyle
Wigan Athletic
15:00
Rochdale
Southend United
15:00
Rotherham United
Portsmouth
15:00
Scunthorpe United
Gillingham
15:00
Shrewsbury Town
? - ?
Doncaster Rovers
January 20
12:30
Sutton United
? - ?
Dagenham & Redbridge
15:00
AFC Fylde
? - ?
Macclesfield Town
15:00
Aldershot Town
Ebbsfleet United
15:00
Boreham Wood
Dover
15:00
Chester FC
? - ?
Gateshead FC
15:00
FC Halifax Town
Leyton Orient
15:00
Guiseley
? - ?
Barrow
15:00
Hartlepool United
? - ?
Wrexham
15:00
Maidstone
Eastleigh
15:00
Solihull Moors
Woking
15:00
Torquay United
Bromley
15:00
Tranmere Rovers
Maidenhead United
15:00
Alfreton Town
? - ?
Leamington
15:00
Blyth Spartans
? - ?
FC United of Manchester
15:00
Bradford PA
? - ?
Gainsborough
Postp. Limited coverage
Curzon
? - ?
Kidderminster Harriers
15:00
Darlington
? - ?
Chorley
15:00
North Ferriby United
? - ?
Boston United
15:00
Salford City
? - ?
Harrogate
15:00
Southport
? - ?
Stockport
15:00
Tamworth
? - ?
Brackley Town
15:00
Telford
? - ?
Nuneaton Town
15:00
York City
? - ?
Spennymoor Town FC
15:00
Bath City
? - ?
Concord Rangers
15:00
Bognor Regis Town
? - ?
Wealdstone
15:00
Braintree Town
? - ?
Hemel Hempstead
15:00
Chippenham Town
? - ?
Dartford
15:00
East Thurrock United
? - ?
Oxford City
15:00
Eastbourne Borough
? - ?
St.Albans
15:00
Hampton & Richmond
? - ?
Hungerford Town
Postp. Limited coverage
Havant and Waterlooville
? - ?
Gloucester City
15:00
Poole Town FC
? - ?
Welling United
15:00
Weston Super Mare
? - ?
Chelmsford
15:00
Whitehawk
? - ?
Truro City
January 20
14:00
Ascoli Picchio FC 1898
? - ?
Cittadella
14:00
Cremonese
? - ?
Parma Calcio 1913
14:00
Empoli
? - ?
Ternana
14:00
Foggia
? - ?
Pescara
14:00
Frosinone
? - ?
Pro Vercelli
14:00
Novara
? - ?
Carpi
14:00
Perugia
? - ?
Entella
14:00
Salernitana
? - ?
Venezia
17:00
Spezia
? - ?
Palermo
19:30
Cesena
? - ?
Bari
January 20
13:30
Arzachena
? - ?
Robur Siena
13:30
Piacenza
? - ?
Olbia
January 20
13:30
Gubbio
? - ?
Mestre
15:30
Bassano Virtus
? - ?
Santarcangelo
15:30
FeralpiSalo
? - ?
Sambenedettese
15:30
Fermana
? - ?
Sudtirol
15:30
Pordenone Calcio
? - ?
Alma Juventus Fano
15:30
Teramo
? - ?
Vicenza
17:30
Triestina
? - ?
Ravenna
January 20
19:30
Siracusa Calcio
? - ?
Rende
January 20
12:00
Espanyol
Sevilla
15:15
Atletico Madrid
Girona
17:30
Villarreal
Levante
19:45
Las Palmas
Valencia
January 20
15:00
Valladolid
? - ?
Sevilla Atletico
17:00
Cordoba
? - ?
Albacete
17:00
Real Oviedo
? - ?
Almeria
19:00
Lorca FC
? - ?
Huesca
19:30
Lugo
? - ?
Sporting Gijon
15:00
Real Union
? - ?
Athletic Bilbao B
15:15
Sporting Gijon B
? - ?
SD Leioa
17:00
Arenas Getxo
? - ?
Izarra
17:00
Real Sociedad B
? - ?
CD Vitoria
17:00
SD Gernika
? - ?
Pena Sport
January 20
14:30
Borussia Moenchengladbach
Augsburg
14:30
Freiburg
RasenBallsport Leipzig
14:30
Hoffenheim
Bayer Leverkusen
14:30
Mainz 05
VfB Stuttgart
14:30
Wolfsburg
Eintracht Frankfurt
17:30
Hamburger SV
FC Cologne
January 20
13:00
Chemnitzer FC
? - ?
Paderborn
13:00
Fortuna Koeln
? - ?
Carl Zeiss Jena
13:00
Hallescher FC
? - ?
Aalen
13:00
Karlsruher SC
? - ?
Unterhaching
13:00
Sonnenhof Grossaspach
? - ?
Hansa Rostock
13:00
Sportfreunde Lotte
? - ?
FSV Zwickau
13:00
Wehen
? - ?
Osnabrueck
January 20
16:00
Nantes
Bordeaux
19:00
Amiens
Guingamp
19:00
Montpellier
Toulouse
19:00
Rennes
Angers
19:00
Strasbourg
Dijon
19:00
Troyes
Lille
January 20
14:00
Nimes
? - ?
Chateauroux
January 20
13:45
Laval
? - ?
Rodez
January 20
17:30
Roda JC Kerkrade
FC Twente
18:45
ADO Den Haag
VVV-Venlo
18:45
PEC Zwolle
NAC Breda
19:45
Vitesse
SC Heerenveen
January 20
17:00
Standard Liege
? - ?
Eupen
19:00
Oostende
? - ?
Kortrijk
19:00
Waasland-Beveren
? - ?
St.Truiden
19:30
KV Mechelen
? - ?
Zulte-Waregem
16:00
Union St.-Gilloise
? - ?
Westerlo
19:30
Roeselare
? - ?
KFCO Beerschot-Wilrijk
January 20
16:00
Maritimo
? - ?
Belenenses
18:15
Benfica
? - ?
Chaves
20:30
Portimonense
? - ?
Braga
January 20
11:15
Academico Viseu
? - ?
Sporting CP B
15:00
Cova da Piedade
? - ?
Gil Vicente
15:00
Nacional
? - ?
Benfica B
January 20
12:15
Aberdeen
? - ?
St. Mirren
15:00
Albion Rovers
? - ?
St.Johnstone
15:00
Alloa Athletic
? - ?
Dundee United
15:00
Ayr United
? - ?
Arbroath
15:00
Celtic
? - ?
Brechin City
15:00
Dundee FC
? - ?
Inverness CT
15:00
Dunfermline Athletic
? - ?
Greenock Morton
15:00
East Fife
? - ?
Brora Rangers
15:00
Kilmarnock
? - ?
Ross County
15:00
Motherwell
? - ?
Hamilton Academical
15:00
Queen of South
? - ?
Partick Thistle
January 20
15:00
Stranraer
? - ?
Raith Rovers
January 20
Postp. Limited coverage
Berwick Rangers
? - ?
Elgin City
15:00
Montrose
? - ?
Clyde
Postp. Limited coverage
Stenhousemuir
? - ?
Cowdenbeath
Postp. Limited coverage
Stirling Albion
? - ?
Edinburgh City
20:00
France
? - ?
Italy
11:00
AGF
? - ?
Vendsyssel FF
11:00
KF Tirana
? - ?
SKA-Khabarovsk
11:00
Randers FC
? - ?
Vejle Boldklub
12:00
Estudiantes
? - ?
Chacarita Juniors
12:00
FC Nordsjaelland
? - ?
Lyngby
12:00
IFK Gothenburg
? - ?
AaB
12:00
Malmoe FF
? - ?
Fremad Amager
12:30
FC Helsingoer
? - ?
Falkenbergs FF
13:00
Brommapojkarna
? - ?
AFC Eskilstuna
13:00
Estudiantes
? - ?
Chacarita Juniors
13:00
Gornik Zabrze
? - ?
Austria Wien
13:00
IK Frej Taeby
? - ?
AIK
13:00
Sirius
? - ?
GIF Sundsvall
14:00
Elfsborg
? - ?
Sarpsborg 08
14:00
FC Nordsjaelland
? - ?
Hvidovre
14:00
Thun
? - ?
Breitenrain
14:30
LASK
? - ?
Yanbian
15:00
Hajduk Split
? - ?
FC Zuerich
15:00
Salzburg
? - ?
Viktoria Plzen
15:00
Sturm Graz
? - ?
Basel
15:30
FK Haugesund
? - ?
Dynamo Kyiv
15:30
Mattersburg
? - ?
Aarau
January 21
01:10
San Lorenzo
? - ?
Gimnasia LP
January 20
13:00
PS Kemi
? - ?
AC Kajaani
January 20
12:00
HJK
? - ?
PEPO Lappeenranta
January 20
12:00
TPS
? - ?
Klubi 04
January 20
13:00
Platanias
? - ?
Levadiakos
15:15
Panathinaikos
? - ?
AOK Kerkyra
17:30
AE Larissa
? - ?
AEK Athens
January 20
13:00
Aris Thessaloniki FC
? - ?
AE Karaiskakis
January 20
live 3'
Karabukspor
Genclerbirligi
13:00
Osmanlispor FK
? - ?
Yeni Malatyaspor
16:00
Fenerbahce
Goztepe
January 20
live 32'
Adana Demirspor
Balikesirspor
12:30
Eskisehirspor
? - ?
Istanbulspor
15:00
Ards
? - ?
Ballymena United
15:00
Carrick Rangers
? - ?
Glentoran
15:00
Cliftonville
? - ?
Dungannon Swifts
15:00
Coleraine
? - ?
Crusaders
15:00
Linfield
? - ?
Glenavon
15:00
Warrenpoint Town
? - ?
Ballinamallard United
January 20
14:00
AEL Limassol
? - ?
Omonia Nicosia
15:00
Doxa Katokopia
? - ?
Alki Oroklinis
17:00
Anorthosis
? - ?
Ethnikos Achnas
January 20
14:00
Hapoel Haifa
? - ?
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
16:00
Hapoel Raanana
? - ?
Bnei Yehuda Tel Aviv
16:15
FC Ashdod
? - ?
Maccabi Haifa
18:30
Hapoel Ironi Akko
? - ?
Hapoel Beer Sheva
January 20
18:30
Mirassol
? - ?
Sao Bento
21:00
Sao Paulo
? - ?
Novorizontino
23:00
Ferroviaria
? - ?
Ituano FC
January 20
23:00
Cruz Azul
? - ?
Leon
23:00
Queretaro FC
? - ?
Tigres
January 21
01:00
Monterrey
? - ?
Tijuana
01:06
Pachuca
? - ?
Lobos de la BUAP
03:00
Necaxa
? - ?
CD Guadalajara
20:30
Universidad de Costa Rica
? - ?
Guadalupe FC
January 21
02:00
Club Sport Herediano
? - ?
Deportivo Saprissa
21:00
Pasaquina
? - ?
CD FAS
January 21
01:00
CD Sonsonate
? - ?
CD Dragon
01:00
Isidro Metapan
? - ?
Alianza FC
02:00
Deportivo Marquense
? - ?
Sanarate
02:30
Club Xelaju
? - ?
Coban Imperial
23:00
CD Olimpia
? - ?
CD Real Sociedad
January 21
01:00
Real Espana
? - ?
CD Vida
01:15
Honduras Progreso
? - ?
Juticalpa
FT
South Korea U23
Malaysia U23
11:30 Limited coverage
Iraq U23
? - ?
Vietnam U23
January 20
14:30
FC Pune City
? - ?
Atletico de Kolkata
January 20
FT
Aizawl
Neroca FC
12:00
Chennai City FC
? - ?
Gokulam FC
January 21
08:30
East Bengal Club
? - ?
Mohun Bagan
January 20
11:00
Foolad Khuzestan
? - ?
Paykan
FT
Newcastle Jets
Wellington Phoenix
live 76'
Sydney FC
Central Coast Mariners
January 21
08:00
Melbourne City FC
? - ?
Adelaide United
23:00 Limited coverage
Tupapa Maraerenga FC
? - ?
Lupe Ole Soaga
January 21
02:00 Limited coverage
Veitongo FC
? - ?
Pago Youth
16:30
Angola
? - ?
Cameroon
19:30
Congo
? - ?
Burkina Faso
January 20
14:00
Olympique de Medea
? - ?
USM Bel Abbes
15:00
CS Constantine
? - ?
DRB Tadjenanet
15:00
MC Oran
? - ?
Paradou AC
15:00
USM Alger
? - ?
NA Hussein Dey
18:00
ES Setif
? - ?
MC Alger
January 20
12:45
Al Masry
? - ?
Petrojet
15:00
ENPPI
? - ?
Wadi Degla FC
17:30
El Entag El Harby
? - ?
El Geish
13:30
Cape Town City FC
? - ?
Ajax Cape Town
13:30
Free State Stars
? - ?
Maritzburg United
16:00
Mamelodi Sundowns FC
? - ?
Platinum Stars
18:15
AmaZulu FC
? - ?
SuperSport United
18:15
Orlando Pirates
? - ?
Polokwane City
January 20
13:00
CA Bizertin
? - ?
Zarzis
Video bong da    Ket qua bong da Anh    Ket qua World Cup 2018    Policy